Hạng B2
11/3/18
230
1.044
94
Mới chạy lúc trưa, bình thường không để ý tự nhiên hôm nay cái bảng cấm đập vào mắt, may quá ko mất tiền, thấy 2 a đi phía trc vẫn hiên ngang rẽ trái.

• Haha
Reactions: Luke217
Tập Lái
12/2/14
31
34
18
Chuẩn rồi, đã cấm rẽ trái là chắc chắn cấm rẽ phải rồi.
Cái chỗ rẽ phải đã cấm theo giờ từ 2 năm nay.
Chỉ có nước đi vào sau lưng Metro thôi, rẽ vào cái đường trước khi gặp Metro ấy.
Phía đối diện vẫn cấm rẽ phải theo giờ bác ơi.
Mai mốt sẽ xuất hiện lò bánh mì ở đây hốt xe 2 bánh quẹo trái mệt xỉu luôn :)

• Like
  • Haha
Reactions: Luke217 and Perenco
Hạng F
28/8/19
6.691
11.375
113
Palm Beach, Florida, US
Bên FL không có tứ thập diện mai phục à :):):) . Nói chơi chứ không có đâu
Có! Nhưng chỉ là "mai phục" thôi chứ ko có đặt bẫy, mà cũng lâu thiệt là lâu mới có!
Chủ yếu là các chú CS tân binh tập sự cho ra đường...tập bắn, chuyên me sau ngã tư đèn đỏ.
Mình vừa dính overspeed 54/30 vượt vàng, vừa nhấn ga phi qua là thấy 1 thằng phi ra ngoắc vô....hic... Tổng thiệt hại bao gồm tiền LS là gần 300... Thật là ko phục mà, thà nó quạt đèn dí mình ko tức đằng này bị mai phục mới đau chứ...

Hạng B2
18/2/21
282
2.531
93
Chiều em mới đi qua đây. Hướng rẽ phải vào Nguyễn Hoàng Google nó chỉ đi đường vòng Lương Định Của cách gần 2km, lại gần hoá ra cấm rẽ phải vào. Mà cấm theo giờ nên rẽ được. Trên đường Nguyễn Hoàng ra hình như cũng cấm theo giờ. Mà em nhìn không kỹ nên cũng không dám rẽ trái.

DMG confirmed
Hạng C
21/9/14
688
5.349
93
43
góc đèn này có cái hồ bơi + quán lòng, mà mãi ko giải tỏa làm đường NHoàng được nhỉ,
đường thì đắp tí nhựa, giờ lại lỗ chỗ ổ gà :(

• Haha
Reactions: porche911gt3
Hạng F
28/8/19
6.691
11.375
113
Palm Beach, Florida, US
Xa cách vài năm nay trở lại, thấy Em mà Anh bỗng giật mình!
Mình sống từ bé đến lớn ở Hàng Xanh, cày nát đất Thủ Đức từ Bình Triêu, Sóng thần, bọc tới ngã 4 TĐ...hẻm hóc nào cũng có vậy mà chỉ 10 năm, về 1 cái...đi lạc luôn. Kỷ niệm gần nhất là đi xe máy tới 1 cái hẹn ở Q9... Cứ quen nhìn biển báo, đi thế nào tới luôn cầu Đồng Nai, thấy mới giật mình tìm đường quay lại...từ ngã 4 Hàng Xanh mà mất 1h mới tìm đúng chổ ... Nó cách cầu SG chỉ 2km mới đau chứ... Tại xe đông quá, Mình thì mất bản năng chặt đầu, quay đầu kiểu Ninja Lead, lúc đó cũng 7h tối, ko định hình được, ĐT thì hết pin, cuối cùng ghé đại 1 quán cafe, nhờ gọi 1 cuộc ĐTDĐ ( trả tiền nhưng họ ko lấy) mới mò tới nơi.
Rút kn, lần sau mình cứ kêu taxi là êm!