Hạng D
6/12/14
1.336
1.295
113
Tuần rồi tôi đi Rạch Giá, qua tuyến cao tốc Lộ Tẻ - Rạch Sỏi. Tôi đã biết đoạn này rồi mà GG thỉnh thoảng bảo rẽ phải ... rẽ trái mà nếu đi theo thì ... xuống ruộng. Đôi khi không hiểu nổi GG

• Haha
Reactions: PMH82
Hạng F
3/10/15
9.818
12.051
113
Đi QL 14 cho đỡ lạc đường, cứ thế quất thẳng.

Hạng B2
10/11/13
144
70
28
Bác lại đòi khôn hơn GG, google nó chỉ đường ko phải là đường nào ngắn nhất nó chỉ đâu mà đường nào đi ít tốn thời gian nhất nó chỉ. Nó lấy dữ liệu của hàng ngàn hàng vạn người đã dùng đi qua những tuyến đó để khuyến cáo nên có thể đường xấu nhưng thời gian đi chắc chắn nhanh hơn tuyến kia.
Vậy nên cả trăm cái ứng dụng map nhưng mấy cái kia ít người dùng nên ko đủ data nên chỉ đường thua gg là vậy.
Bác chủ tốt bụng nhắc nhở mọi người - bác làm gì căng vậy - xuân về thì vui vẻ chứ ah

Hạng C
28/8/16
559
358
63
Chả sợ lạc. Chỉ sợ tốn bánh mì. Mới về bị 2 phát tốc độ. Toàn là cao hơn chuẩn đúng 1km. Công nhận các anh tài thiệt: lúc nào cũng bắn hơn đúng 1km. Éo biết có PS không.

Hạng B2
27/3/10
195
23
18
Đường này mình có đi cách đây chắc khoảng 8 năm,lúc đó đường quốc lộ 14 khúc gia nghĩa đang làm,lúc đó mình còn chạy tải nặng,đường rất vắng vì đi dọc biên giới,mình nhớ là chỉ có một đoạn là có nhà dân,còn lại chỉ toàn rừng cây,và có 1 cái trạm biên phòng,lúc đó đi đường cũng xấu lắm,hố khủng long chứ k phải hố voi nữa,hiện nay thì k biết sao,theo mình biết thì đường này chỉ toàn dành cho xe "be" kéo gỗ từ bên camp về,mấy anh đi du lịch hay về gia lai,kontum thì nên đi đường 14,chứ đi đường này ....được cái gần hơn đường 14 vài cây số,khi đi hết đường này cũng ra gặp lại đường 14 khúc daksong,chạy khoảng tầm 10km nữa là vô tới dakmil
Khuyên mấy anh không nên đi đường này

• Like
Reactions: maihoa
Hạng B1
5/1/16
54
58
18
43
Em chạy mùng 3 Tết, đường đẹp, hơi hẹp. Em chạy gần như 80 trên toàn tuyến

dcv confirmed
Hạng D
9/7/06
1.457
1.977
113
Chả sợ lạc. Chỉ sợ tốn bánh mì. Mới về bị 2 phát tốc độ. Toàn là cao hơn chuẩn đúng 1km. Công nhận các anh tài thiệt: lúc nào cũng bắn hơn đúng 1km. Éo biết có PS không.
Cao hơn đúng 1 km thì gọi vào làm gì bác? Cười trừ với nhau hả?