Hạng B2
15/8/12
484
2.297
93
Một bài học cho nhiều người, không phải khóa remote là an toàn.
Xui cho bác chủ

Hạng D
16/11/12
1.052
574
113
Khu bệnh viện nhi đồng 2 lộn xộn lắm, xe tỉnh lên ko rành chỗ gửi xe, lại đang đi cấp cứu nên vội, đậu luôn gần đó.
Nhìn mấy chú CAP mà nản, chả tác dụng gì. Nhà em mất trộm mấy lần, trộm vô cậy cửa, bị động vứt cả đồ nghề lại, gọi các chú tới ngó nghiêng, phán 1 câu "mất rồi còn báo gì nữa", xong lên xe đi về. Từ đó em chẳng còn tin gì vào mấy CAP nữa.

Hạng C
3/3/08
619
434
63
Khu bệnh viện nhi đồng 2 lộn xộn lắm, xe tỉnh lên ko rành chỗ gửi xe, lại đang đi cấp cứu nên vội, đậu luôn gần đó.
Nhìn mấy chú CAP mà nản, chả tác dụng gì. Nhà em mất trộm mấy lần, trộm vô cậy cửa, bị động vứt cả đồ nghề lại, gọi các chú tới ngó nghiêng, phán 1 câu "mất rồi còn báo gì nữa", xong lên xe đi về. Từ đó em chẳng còn tin gì vào mấy CAP nữa.
CAP chỉ thu tiền xâu là hăng hái thôi : D

Hạng D
3/1/12
1.556
5.251
113
tp.hcm
chủ xe chắc vội nên để quên điện thoại và tiền trên ghế ,không ngờ đạo chích đi ngang thấy ,thế là tiêu luôn cái kiếng xe,mà mấy cái kiếng này chỉ cần cục gạch là xong.

Hạng B2
15/2/10
448
290
63
Ngay cả bên Mỹ cũng khuyên ko nên để đồ trong xe. Bạn em hồi mới qua Mỹ, nó để balo trong xe, lúc ra thấy kiếng bể và balo mất (ở OKL)

• Like
Reactions: HUNG BK
Hạng D
5/1/15
1.157
1.296
113
Hochiminh
Tháng trước ở Đà Nẳng, mấy ông bạn em nói tối toàn để xe ngoài đường , từ xe sang như mec, BMW, lexus tới xe không sang. Khâm phục tình hình an ninh ở Đa Nẳng.
ở Qui Nhơn em cũng thấy vậy...