nqp
Hạng B2
13/6/05
368
2
0
RE: Cảnh báo - Đường SG-Vtàu

Bác Ricky_do xúi dại AE không à :mad: , làm gì mà có cửa chạy vượt phải rồi qua mặt mấy chú XXXX vẩy tay ,vẩy chân , cười duyên nửa chứ
.
Chưa tới nơi là mấy Ảnh đã bước ra ngoài giữa đường cầm gậy chỉ thẳng dzô mặt gồi , Em xin Bác :D:D

Hạng D
14/12/04
1.725
43
48
44
Xì Gòong
www.goldencrown.com.vn

Ơ em nói thế thôi chứ còn tùy thuộc vào các bác mà, còn cái này em chỉ rút kinh nghiệm của bản thân thôi....Bác kg tin hôm nào bác đi VT chung với em đi em chứng minh cho bác thấy.

O.S.P.D
20/4/05
1.879
104
48

Trích đoạn: Ricky_do

Kinh nghiệm của em, đi trên đoạn dường này nếu các bác có ý định vượt fải nhưng khi vừa ra liền thấy **** thì các bác cứ tiếp tục nhé, đừng có thấy **** mà cụp vào lại là chết ngay. Các bác cứ bình tĩnh, vượt bình thừơng, khi đi ngang wa nhìn **** cười fát vẫy vẫy tay rồi đi tiếp.
Tôi kg biết bác nói trong trường hợp cụ thể nào,chứ thực tế hàng ngày là kg thể có,vì tôi đi về ngày 2 bận,5 năm nay rồi.Nếu bác ló vào làn trong,chưa kịp vượt,thấy ***thì cố gắng xin đường lấy ra lại,mấy anh nhìn nhìn cảnh cáo thì còn có lý.Lỗi vượt phải thì ở đâu cũng xảy ra và ở đâu cũng bị vịn,nhưng bắt rát nhất chính là... đường SG-VT (QL 51).
Nhân đây cũng xin báo các biết,đoạn Bến gỗ (từ cảng ICD đến cổng 11),có rất đông công nhân thường xuyên leo qua con lươn để sang đường,từ khoảng 6h30-7h sáng,16h30-17h và 21h30-22h...Rất nguy hiểm,nhất là đối với các bác thỉnh thoảng đi VT,chiều tối về,mệt mỏi,gặp đoạn này trống trải hay phi nhanh.
Trước nay đoạn này hiếm thấy***nên xe thường vượt phải và overspeed,nhưng mấy ngày nay đã thấy xuất hiện rồi.

Hạng D
14/6/05
1.590
3.932
113
Đồng Nai

Mấy ngày nay trên đoạn từ ngả Tư Vũng Tàu đến VEDAN mấy *** làm căng lắm, đang bị thanh tra mừ.
Tin mới nhất nửa là từ hôm nay các pác đi VT về nếu muốn ghé vào Bò Sửa Long Thành thì phải qua đường chổ đèn xanh đèn đỏ vào KCN Long Thành ấy. Sau đó chạy đường bên trong song hành dọc QL51. Khi trở ra về SG thì cũng chạy đường song hành đó ngược lại ra ngã tư về.
Chổ qua đường ngay Bò Sửa đã bị bít lại rùi.

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM

Festival biển lần này nghe báo đăng có nhiều mục biểu diễn áo tắm 2 mảnh, bà con đổ xô ra xem đê:D

Hạng D
14/6/05
1.590
3.932
113
Đồng Nai

Trích đoạn: hoatran

@:peace - Chính xác, tối qua em thấy làm rồi

Pác đi đâu mà tối vậy? tối gần 11h30pm mới xong.