Hạng B2
26/6/15
431
323
63
56
moá ơi, mình sắp tới 1000km rồi, định ghé PT làm service nghe sao mà bủn rủn vậy? hay tại vì khi vào làm mình không boa trước cho thợ nên họ làm ẩu??

Đồng tiền đi trước đồng tiền khôn!!!!

• Like
Reactions: Tohoa
Hạng B2
7/10/13
481
938
93
Các bác cân nhắc khi làm dịch vụ cho xe của mình ở Honda Phước Thành. Có rất nhiều bác phàn nàn dịch vụ và chất lượng ở đây. Và em cũng là một trong số đó.
Em thì cũng chưa biết Honda PT làm gì và sai như thế nào. Nhưng khi Bác đã lên đây cảnh báo thì nên tường thuật thật chi tiết để bà con chém và có sự phán xét riêng. Bác kg nghĩ sự "cảnh báo" sẽ ảnh hưởng đến rất nhiều người à. Mạng xã hội kg đùa được đau.

Hạng C
25/1/14
646
524
93
Em thì cũng chưa biết Honda PT làm gì và sai như thế nào. Nhưng khi Bác đã lên đây cảnh báo thì nên tường thuật thật chi tiết để bà con chém và có sự phán xét riêng. Bác kg nghĩ sự "cảnh báo" sẽ ảnh hưởng đến rất nhiều người à. Mạng xã hội kg đùa được đau.
Em có tường thuật rồi bác...

Hạng F
1/8/12
5.717
5.735
113
TP HCM
Em dự kiến vài bữa nữa sẽ Comlain HDCH cho đủ bộ. Nói gì thì nói cũng tuỳ lúc tuỳ nơi, lúc thì tốt lúc thì xấu. Trên Diễn Đàn có Bác thì Comment Đại lý PT, KT, CH tốt có Bác thì chê nên chả biết Bác nào đúng, sai.