Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Em đang ở Sing, để về em đi làm đầy đủ về đám này, có thể đứa nào nó làm thôi cũng chưa hẳng do mobifone có thể bộn partner quảng cáo làm. Còn bộ TTTT thì cứ xem ha ha
View attachment 224597

vài chục ngàn mỗi tháng không tiếc, chỉ bực mình cả cái thương hiệu lớn MobiFone làm đi làm ăn như bọn lừa đảo ...

• Like
Reactions: cukhoaisung
Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
vài chục ngàn mỗi tháng không tiếc, chỉ bực mình cả cái thương hiệu lớn MobiFone làm đi làm ăn như bọn lừa đảo ...
đù nó vặt em cả triệu đòi trả lại 500K kìa, em éo nhận đi kiện nó chơi

Hạng B2
31/5/11
135
26
38
Link trên mạng thì Pak không nên click vào. Các nhà mạng thì không có cài virus đâu. Theo mình đây cũng là dạng "ông chú Viettel" khác thui. Nhà mạng chỉ thu phí giúp cho các đơn vị cung cấp dịch vụ như ... Nhạc chuông ....
pak sang sin nếu không đăng ký gói 3G với nhà mạng thì còn bị trừ tiền khủng nữa. Không nghe gọi chỉ bật 3G nó cũng trừ tiền thuê bao giờ

• Like
Reactions: Fordescape
Hạng C
28/12/06
690
8.061
93
44
Gầm Cầu Ông Lãnh
cái hôm em ra khiếu nại nó, nói thật là e cũng đã chuẩn bị sẵn tinh thần là mình chỉ thuộc loại kiến đi kiện củ khoai rồi nhưng ghét cay ghét đắng cái thái độ đón tiếp khách hàng của nó. Ai đời vào bốc số ngồi hễu hệt hơn 1 tiếng mới tới lượt, vào ngồi nói chuyện, trưng ra cái in chi tiết cuộc gọi, nhắn tin, 3G hỏi cái gì nó cũng kiếm cách chối, đổ ngược lỗi lại cho mình, mình chưa nói hết câu nó cũng nhảy vào họng mình ngồi, cắt ngang lời nói của mình, chẳng lẽ em nhảy dựng la lối um sùm lên sao? em chẳng làm đc thế.
Hồi em còn làm cho Nokia ở Mã, đíu bít ai có lỗi nhưng khi gặp khách hàng thì trc hết là im lặng lắng nghe khách, mẹ sư có khi em phải hùa theo khách hàng: I'm so sorry to hear about that... blah blah rồi No worry, don't worry, no problem I CAN HELP YOU ... mặc kệ cho khách trút giận lên đầu, nói cho đã rồi mình phải vuốt cái giận của khách xuống bớt rồi mới nói chuyện tiếp chứ đâu cái kiểu mới ngồi vào nói, nó cũng đíu thèm nhìn giấy tờ của e mà đã đổ lỗi hoàn toàn là do khách hàng chứ tụi nó là đúng 100%, ngồi một tí là chán vãi cái kiểu tiếp khách của nó thôi em thanh lys hợp đồng rồi chuyển sang xài card, mẹ sư nó, nó lấy cái mộc đóng rầm rầm lên bàn cứ y như là nó muốn đập vào mặt em mà em cứ lơ đi, thứ đó em chẳng chấp nhất làm ccmg. Càng nói càng tức hà

Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
Link trên mạng thì Pak không nên click vào. Các nhà mạng thì không có cài virus đâu. Theo mình đây cũng là dạng "ông chú Viettel" khác thui. Nhà mạng chỉ thu phí giúp cho các đơn vị cung cấp dịch vụ như ... Nhạc chuông ....
pak sang sin nếu không đăng ký gói 3G với nhà mạng thì còn bị trừ tiền khủng nữa. Không nghe gọi chỉ bật 3G nó cũng trừ tiền thuê bao giờ
Trước khi đáp em tháo mẹ cái sim ra rồi, mà giờ không ngu bỏ cả triệu trong tài khoản nữa

Hạng B2
29/1/08
498
256
63
em thì thường xuyên nhận tin nhắn của 090 nhe "chúc mừng quý khách có cơ trúng thưởng ....... chỉ dành cho thuê bao nhận được tin nhắn, soạn xyz ..... miễn phí sử dụng X ngày" bà mẹ nó sớn xác nhắn trả lời phát là xong

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
em thì thường xuyên nhận tin nhắn của 090 nhe "chúc mừng quý khách có cơ trúng thưởng ....... chỉ dành cho thuê bao nhận được tin nhắn, soạn xyz ..... miễn phí sử dụng X ngày" bà mẹ nó sớn xác nhắn trả lời phát là xong

Cái bọn này trùm gửi tin rác bực không chịu được

Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
Cái bọn này trùm gửi tin rác bực không chịu được
mấy bác tiền triệu, nhiều tiền có kiến thức ko làm tới vì kệ, còn mấy người ở quê ít học lại dễ bị nhất như có bác kể về quê má vợ , lần này em quậy ko chỉ cho em,coi tách ra với vnpt thì sao, gì chứ chi phí và thời gian tiếp nó đã mất hơn số tiền cước rồi

Hạng B1
18/8/14
67
91
53
mấy bác tiền triệu, nhiều tiền có kiến thức ko làm tới vì kệ, còn mấy người ở quê ít học lại dễ bị nhất như có bác kể về quê má vợ , lần này em quậy ko chỉ cho em,coi tách ra với vnpt thì sao, gì chứ chi phí và thời gian tiếp nó đã mất hơn số tiền cước rồi
Ủng hộ anh
Nhưng cái bộ 4T thì cũng chỉ là mõ làng thôi.