Hạng B2
2/8/05
345
2.126
93
TP HCM
Tối nay đi làm về, vừa rẽ phải từ cầu Tân Thuận vào Nguyễn Văn Linh ( hướng về Nguyễn Thị Thập) một đoạn, do trời mưa lane sát con lươn bị ngập nước nên em chạy trên lane ngoài xe tải hay đi và đã bị sập hố. Có lẽ do trời mưa mấy hôm liền đã làm hỏng đường, buổi tối đi nhìn ko phát hiện ra. Hậu quả là bánh trước bên tài xẹp lép ngay tắp lự. Lần đầu gặp phải tình huống như vậy giữa đường, loay hoay mãi gọi cho người thân ko liên lạc được, chợt nhớ tới đội S.O.S và em đã gọi điện cầu cứu bác Khactrung. Sau đúng 15 phút Trung đã có mặt và giúp thay bánh xe dự phòng để em chạy tạm về nhà. Xin cảm ơn bác Khactrung đã giúp đỡ khẩn trương và nhiệt tình.

Các bác buổi tối đi đường này cẩn trọng nhé.

Hạng D
17/4/06
2.748
786
113
50
Mợ một mình trời tối với cái bánh bể đúng là bó tay thiệt, may có bác khactrung
, mợ lưu vài số vá vỏ di động trên đường này phòng hờ mấy trường hợp đó 0907532631 (vá vỏ lưu động ngay đầu NVL - NHT), đường này cứ mùa mưa lane xe tải hay bị ổ gà ổ voi lắm

Hạng B2
2/8/05
345
2.126
93
TP HCM
chienthang nói:
Mợ một mình trời tối với cái bánh bể đúng là bó tay thiệt, may có bác khactrung
, mợ lưu vài số vá vỏ di động trên đường này phòng hờ mấy trường hợp đó 0907532631 (vá vỏ lưu động ngay đầu NVL - NHT), đường này cứ mùa mưa lane xe tải hay bị ổ gà ổ voi lắm

Cám ơn bác, để em lưu số lại. Lần đầu bị sự cố dọc đường vậy cũng sợ chẳng biết làm thế nào.

Hạng B2
2/8/05
345
2.126
93
TP HCM
ngoc_fanclub nói:
cho e hoi là ô gà gì mà bể lun bánh xe zậy mấy bác

Trời tối có nhìn thấy gì đâu bác, sập 1 cái mới sợ điếng người thì thấy xe báo xẹp lốp rồi, đường này em đi làm về mỗi ngày mà hôm nay dính luôn. Mọi khi ko có thấy, ko hiểu nó có từ khi nào và có to ko nữa. Năm ngoái mùa mưa cũng thấy mấy xe bị giống vầy.

Hạng D
29/12/12
1.407
1.196
113
HCM
hoan nghênh tinh thần OS, hoan nghênh khactrung...
Mợ may mắn lắm đóa, vì hôm nay KT không đi nhạo...nếu không thì...thì phải đợi nhiều hơn 15p...kakaka