Hạng C
2/6/09
987
346
63
Mà công nhận là mối hàn chỗ này mỏng thật, trong khi cái bầu ống xả thì lại khá nặng. Nên thôi em cứ gia cố thêm cho nó yên tâm.
Mà nếu cà xuống đất khi xe chạy nhanh thì chắc "Vẫy tay chào nhau, xe đi pô ở lại quá"
Nó mà chõi một phát thì có mà nhấc đít chứ chã chơi đâu nhé.

• Like
Reactions: botany
Hạng C
21/6/14
901
381
63
Sài Gòn
Đề nghị ford triệu hồi xe escape vì lỗi cổ bô bị bể
chết thật. tai tiếng không đáng có của Ford.
nếu FORD triệu hồi escape để gia cố miển phí thì sẽ vip ngay. cơ hội PR cực tốt và rất ấn tượng của PORD VIET NAM

Hạng C
8/8/13
505
220
43
Chắc hôm nào cũng phải mang đi gia cố hai nẹp sắt cho an tâm,mịa nghỉ tới cảnh đang chạy mà nó chĩa xuống đường xong gặp ổ gà thì xe mình ra sao ta????

Trời Ơi, xe đi chưa tới 10k km, mới cáu cạnh vậy mà lo xa quá anh :D.

• Like
Reactions: RAYBAN
28/10/14
103
25
28
50
chết thật. tai tiếng không đáng có của Ford.
nếu FORD triệu hồi escape để gia cố miển phí thì sẽ vip ngay. cơ hội PR cực tốt và rất ấn tượng của PORD VIET NAM
bác này chỉ được cái nói đúng, các cụ đại lý ford đâu rồi nhỉ, vào chém gió tí đi

Hạng C
23/2/13
807
414
63
E nghỉ chuyện này có thể do xe Bác chủ đi cày nhiều quá,,và khả nặng bị cạ gầm cũng không ít,,,,,

Hạng B2
10/1/08
113
71
28
em cũng đã bị đúng lỗi này sau khi đi được khoảng 1,5 năm.
Đang đi từ quán cà fe ra thấy lẹt xẹt, đoạn giữa bô rơi xuống đất. Quê một cục, lấy dây thép buộc lại chạy 100 km về đại lý yêu cầu hàn. Mấy chú thợ tháo ra đi hàn, mấy chú khác đánh xe ra khỏi cầu nâng, tiếng nổ đúng như xe độ. Mấy bác chủ xe khác cứ chỉ chỏ xe em bảo là xe này độ bô:3dquaytay: