Hạng F
7/8/17
7.449
10.135
113
Nói chung là BD là thành phố mới dân tứ xứ tới cũng nhiều. Mấy thằng k có não cũng nhiều, chạy xe thì kiểu đường làng, "đường bố tao làm". Đợt đang đi chuẩn bị vào làn thu phí tự nhiên 2 thằng ở ngoài sau nó quẹt hông cái rẹt xong chạy mất dép. Chả biết nó ở đâu ra luôn.

Hạng B2
17/9/14
337
168
43
37
Nhiều bác đòi vác đi hết.
Các bác đi du lịch, ko lẽ đi ngang 1 địa điểm ghé ăn nghỉ rồi đi tiếp thì mang balo hết xuống ah.
Nói chung xui quá, hoặc bị theo dõi.

Hạng F
16/7/15
6.295
25.112
113
tiền cứ bỏ hết trong thẻ cho chắc; chừa đủ số để vô ăn nhậu thôi;
bỏ cả đống của cải trên xe thì chịu...
bảo vệ 5 lửa, 4 nhớ ... lo xếp xe còn không kịp thở. thời gian đâu trông xe; mà trộm cướp thì ra tay nhanh như the flash...

• Haha
Reactions: nttanmam
Hạng D
1/6/08
1.270
5.575
113
15
Nhiều bác đòi vác đi hết.
Các bác đi du lịch, ko lẽ đi ngang 1 địa điểm ghé ăn nghỉ rồi đi tiếp thì mang balo hết xuống ah.
Nói chung xui quá, hoặc bị theo dõi.
Du lịch hay đi xa thì gom những đồ quan trọng cần thiết vào 1 túi/balô, xuống xe là cầm theo nếu k thể đem theo hết.
Còn đã để trên xe thì để trong cốp kín hoặc lấy đồ che lại, đừng để cho người khác phải nổi lòng tham. Chả có thằng nào điên đập kính để tìm đồ mà lấy đâu!

Hạng C
4/12/14
842
8.104
93
40
Ho Chi Minh City, Vietnam
Bỏ cả đống tiền vàng trong xe thì ko mất cũng lạ. Chả hiểu sao ko ghé nhà cất đc trước khi đi ăn. Còn mà vội quá ko tiện ghé nhà thì xách cái balo đó vào quán để kế bên, ko rời tầm mắt ko đc á? Bỏ đó kích thích lòng tham rồi la làng :D