Hạng B2
30/5/08
145
90
28
Hehe. Lop em BS 225/45 R19. Thuoc hang kho kiem. Em vo hang kiem con khong ra thi do' cua hang cui bap nao trao duoc. :D

just kidding. Cam on pac chu thot da chia se thong tin nhe

• Like
Reactions: skidaero
Hạng F
24/11/13
9.041
53.370
113
Tôi có nick tập lái nhưng người thật là thành viên O.S lâu năm.
Tôi dùng nick này để được nói hết những điều mình muốn nói mà không sợ ảnh hưởng.
Tôi không hề liên quan kinh doanh gì hết.
Tôi nói thẳng cho anh biết anh cũng quen tôi nhưng tôi không thích cái kiểu "không vừa lòng là nói xấu" này của chủ thớt. Ảnh hưởng đến doanh nghiệp mà trên thực tế...20 năm qua tôi chỉ vá, thay tất cả các loại bánh xe ở Vạn Lợi và tôi hài lòng "giá cả phải chăng, kỹ thuật tốt, hàng đảm bảo, không cần trả giá"
Trân trọng.
Vậy sao k lấy nick thật ra để nói, lấy nick này nói ai tin vì ..........

Hehe. Lop em BS 225/45 R19. Thuoc hang kho kiem. Em vo hang kiem con khong ra thi do' cua hang cui bap nao trao duoc. :D

just kidding. Cam on pac chu thot da chia se thong tin nhe
Bác qa đây ! em làm thử cho bác xem :3
Chỉ là bên em là cửa hàng lớn, hoạt động uy tín 100% vs sản phẩm của bên em có con dấu riêng nên không bao giờ làm những hành động vô đạo đức này thôi nhé !
Bác muốn tìm mâm gì, vỏ gì em kiếm cho bác đều được.

• Like
Reactions: skidaero
Hạng B2
30/5/08
145
90
28
Bác qa đây ! em làm thử cho bác xem :3
Chỉ là bên em là cửa hàng lớn, hoạt động uy tín 100% vs sản phẩm của bên em có con dấu riêng nên không bao giờ làm những hành động vô đạo đức này thôi nhé !
Bác muốn tìm mâm gì, vỏ gì em kiếm cho bác đều được.
Thi the em moi noi la may cua hang nho le thui. Cua pac cua hang lon di nhien phai co roi!

P/s: ben pac co lop Mic voi thong so nhu tren khong nhi? Em dang muon thay de di em & chong on hon.

• Like
Reactions: tpitirepro
Hạng B1
6/4/12
50
14
8
bạn em cũng mới thay 2 vỏ chỗ bác D bên vạn lợi này, sẵn dịp này vào hãng bảo dưởng nv kỹ thuật báo mới biết 2 vỏ này đã bị chỉnh date
đạo đức kinh doanh xuống cấp quá:3dnhiumay:

Tập Lái
26/9/16
1
0
1
63
Mình nghĩ có thể do lẫn lộn khi có nhiều lốp cùng cỡ đang vá!

Hạng D
24/10/14
1.861
1.593
113
TP.HCM
bạn em cũng mới thay 2 vỏ chỗ bác D bên vạn lợi này, sẵn dịp này vào hãng bảo dưởng nv kỹ thuật báo mới biết 2 vỏ này đã bị chỉnh date
đạo đức kinh doanh xuống cấp quá:3dnhiumay:
Vá thì ok còn mua mới thì....