Hạng B1
2/7/14
83
83
18
hcm
Đường này ko có biển phân làn nhé bác chủ bị nó lừa rồi, về nhà chịu khó ôn lại luật nhé hoặc hàng ngày vô OS nhé để lần sau khỏi bị lừa nhá
em biết chứ,nhưng lúc đó em quá mệt rồi bởi thế ,làm cách nào về nhà cho nhanh là được thôi.hơi sức đâu mà chiến chứ.

Hạng D
7/1/14
1.001
5.959
113
em biết chứ,nhưng lúc đó em quá mệt rồi bởi thế ,làm cách nào về nhà cho nhanh là được thôi.hơi sức đâu mà chiến chứ.
Bác cứ cho nólập biên bản đi ra lễ khiếu nại là xong, thằng xxx nào gan to dám lập biên bản chứ

Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Ý tui muốn hỏi là đường 2 lane,ko 411,412 thì sao ko cho 4b chạy lane trong.
Còn nói lane giành riêng cho xe thô sơ,thì sao để xe máy nó chạy ầm ầm mà ko phạt.
Thế mới gọi là "Luận điệu" của xxx để lấy tờ rơi dân đen.
Tại cái luật mình nó là chữ Lờ, nên tụi xxx nó lợi dụng vơ vét bánh mì, tờ rơi của người dân.

• Like
Reactions: vancondibo
Hạng B1
24/12/14
59
4
8
lần sau làm tới luôn nha bác chủ. Coi có dám lập BB ko ?

Hạng B1
2/7/14
83
83
18
hcm
cũng nhẹ nhàng thôi bác ạ.bằng lổi không tuân thủ vạch kẻ đường.và các anh cho em đóng phạt tại chổ luôn.

Hạng C
16/2/11
993
700
93
Bác làm thế là không đúng tinh thần OS rồi, cùng lắm đi khiếu nại. Chính tâm lý muốn cho nhanh, cho khỏe dẫn đến những trường hợp bắt láo, hù dọa của xxx

Hạng C
19/12/12
895
235
43
31
E cũng thú nhận, hôm trước đi từ hoang hoa tham quẹo trái phan dang luu, do nói chuyện điện thoại, e quên bật đèn cho đến khi gặp xxx ngay ngã 3 này, xxx vẫy vô...e chợt nhớ là quên đèn,... tốn 2 ổ cho nhanh :) (xong xxx còn thêm 1 câu: xe đẹp quá) :)

Hạng D
24/3/11
1.790
552
113
40
Xì Phố
Khúc này không có biển phân làn nên muốn quẹo phải vào LQĐ phải đi làn ngoài bên trái. Đường VN như ma trận, có chỗ thì phân làn theo hướng, chỗ thì ko, chẳng biết nơi đâu mà mò
Không đúng nha anh..Đường không có biển phân làn thì đi theo luật 13 GTĐB được nhé...Thách nó lập biên bản nó cũng không dám lập nha..Còn nó giở NĐ 171 với luận điểm xe máy bên phải xe hơi bên trái thì cứ fang luôn...Luật và nghị định cái nào cao hơn..Rồi cứ biên bản và ý kiến.. :)

Hạng B2
6/12/14
180
140
43
38
Ho Chi Minh City, Vietnam
Không đúng nha anh..Đường không có biển phân làn thì đi theo luật 13 GTĐB được nhé...Thách nó lập biên bản nó cũng không dám lập nha..Còn nó giở NĐ 171 với luận điểm xe máy bên phải xe hơi bên trái thì cứ fang luôn...Luật và nghị định cái nào cao hơn..Rồi cứ biên bản và ý kiến.. :)
13 GTDB, lane trong cùng danh cho xe thô sơ mà.