Hạng B2
Chuyến đi từ HCM lên Tây Nguyên, vì vừa là đi chơi vừa đi làm nên cũng khá thảnh thơi nên em vừa gọi là xuống biển vừa gọi là lên rừng tý. Ấn tượng đoạn đường hướng ra mũi né và 1 con đường khá đẹp tại Mang Yang - Gia Lai ạ.

Cảnh đẹp từ TP HCM  - Tây Nguyên

Huyện Mang Yang hiện nay vốn là một phần của huyện Mang Yang cũ đã tách ra thành huyện Đắk Đoa và Mang Yang mới vào năm 2000. Huyện lỵ của Mang Yang mới là thị trấn Kon Dơng nằm trên quốc lộ 19 (Pleiku - Quy Nhơn). Trước 1975, huyện Mang Yang hiện nay là một phần của quận Lệ Trung, tỉnh Pleiku.

Cảnh ly là thời điểm anh em đi tìm lại những ngày thong dong, phải k quý vị :)

Last edited by a moderator:
Hạng D
22/8/13
1.234
2.015
113
Clip gây kích thích quạ. Mà anh cho hỏi thăm các trạm covid dọc QL14 từ SG lên GL với anh. Mình có việc cần đi Kontum, có chở theo 2 đứa nhỏ nên ngại vụ cách ly. Có cần phải chứng minh mình đi đâu và làm gì không nhỉ? Hồi đầu tháng 4 mình thấy báo đăng trạm ở DT741 của Bình Phước làm căng quá.

• Love
Reactions: Gió Sa Mạc
Hạng B2
Clip gây kích thích quạ. Mà anh cho hỏi thăm các trạm covid dọc QL14 từ SG lên GL với anh. Mình có việc cần đi Kontum, có chở theo 2 đứa nhỏ nên ngại vụ cách ly. Có cần phải chứng minh mình đi đâu và làm gì không nhỉ? Hồi đầu tháng 4 mình thấy báo đăng trạm ở DT741 của Bình Phước làm căng quá.
Có nhé bác ơi, e đã alo cho số sở y tế và nói sau 22/4 có thông báo thế nào thì tính sau còn trc 22/4 vào cách ly 14 ngày nhé. Nhà e cũng đang nín thở đợi hết cách ly lên kontum đây ạ. Nhà e có trồng sâm Ngok Linh trên núi ấy mà cách ly 2 tháng nay chưa vào đc rùi ah, e vào từ HN

• Like
Reactions: skyofstars1605