Hạng B2
15/3/10
233
0
0
50
em bị trường hợp giống Bác rồi buổi tối ngay BB ngã 7 nó lấy 10k 1 lổ tức không chịu được. hôm sau em thay ruột khác và đổ keo tự vá vào xài ok luôn.
Các Bác lưu ý nha cũng BB ngã7 có tiệm sửa xe đầu LHP LTT chỗ này nên tránh nha, cách nay mấy hôm thằng em của em nó ghé thay cần số thôi mà nó lấy công 30k cần số 160k, mà đồ cũ mới ghê chứ, em mới bắt đổi lại cái mới em mới chịu vì đã lỡ làm rồi

Hạng D
5/4/10
4.085
0
38
Chụp hình thì có việc gì mà các bác ngại thế, em thích thì cứ móc ra chụp còn gây sự thì mình gây lại luôn vì sẵn đang bực mình mà các bác.

Hạng D
27/9/05
1.703
1.795
113
ngocphunguyen nói:
Võ theo xe của AirBlade không biết các Bác thế nào chứ em thì vừa mua chạy chưa hết 02 tháng 8 lần Vá,khiếp quá em thay võ không ruột luôn,chạy đến giờ 1 năm rồi êm re

em cũng bị y chang bác luôn, em trong 1 tuần vá 3 lần mới đau, thay vỏ k ruột thì từ đó đến nay gần 2 năm em mới bơm bánh xe có 1 lần do nó hơi mềm thôi chẳng hiểu vỏ AB làm gì ăn đinh dễ sợ

Hạng B2
15/1/10
487
6
18
52
đi ko ruột công nhận sướng các bác ạh, ít khi phải bơm hơn là loại có ruột nữa.

Hạng D
17/3/07
1.073
420
83
48
Ngã tư Đinh Tiên Hoàng - Nguyễn Thị Minh Khai và Đinh Tiên Hoàng - Lê Duẫn các bác cũng phải cẩn thận , dắt xe vào là thế nào cũng thay ruột. Tụi nó lúc tháo ruột vẫn không tháo ốc vòi bơm ra, nên khi tháo giật mạnh 1 cái là tét ngay chân vòi liền ... khỏi vá luôn. Nên khi vá xe mấy bác không được rời mắt ( giống coi ảo thuật vậy ... hehe !!), và nếu tiện thì tự mình mở ốc chân vòi ra trước cho chắc ... cái lũ lưu manh này cứ sống nhởn nhơ mà chẳng thấy thằng CAKV nào hỏi thăm , nên mình phải tự phòng vệ thôi ....

Hạng F
11/1/10
6.130
60.678
113
lh_nhut nói:
Ngã tư Đinh Tiên Hoàng - Nguyễn Thị Minh Khai và Đinh Tiên Hoàng - Lê Duẫn các bác cũng phải cẩn thận , dắt xe vào là thế nào cũng thay ruột. Tụi nó lúc tháo ruột vẫn không tháo ốc vòi bơm ra, nên khi tháo giật mạnh 1 cái là tét ngay chân vòi liền ... khỏi vá luôn. Nên khi vá xe mấy bác không được rời mắt ( giống coi ảo thuật vậy ... hehe !!), và nếu tiện thì tự mình mở ốc chân vòi ra trước cho chắc ... cái lũ lưu manh này cứ sống nhởn nhơ mà chẳng thấy thằng CAKV nào hỏi thăm , nên mình phải tự phòng vệ thôi ....

Bác này nói ko thoả đáng rồi. Ko phải là em bênh vực gì mấy chú xxx nhưng CSKV thì có liên quan gì trong việc này, nếu bác là CSKV thì bác sẽ làm gì. Trưởng CA phường đi vá xe cũng bị thế mà. Còn về việc vá xe kiểu ... này (ko biết gọi tên gì) thì em cũng bị dính 1 lần ngay Trần Q Khải - Lý Chính Thắng, vá 4 miếng nhưng đi 200m thì phải tìm chổ thay ruột.

Hạng D
27/6/08
1.135
22
63
Lủng xe dọc đường nó bắt thay luôn săm là chuyện thường. Hôm trước Noel em cũng bị lủng ngay Pasteur và Võ Văn Tần. Bị lủng có chút xíu mà nó bảo to, không vá dc, gấp quá em đành thay luôn ruột, toi 75k. Mà cái ruột ấy có ra gì đâu, chạy dc 1 tháng là banh ngay cái vòi, thay tiếp tập n. Xe em mua được có 2 năm mà thay hết 2 vỏ và 6 cái ruột rồi, cái đang dùng là cái thứ 7 đó. Em thay ruột xe 4 cái ở QL13 Bình Dương (Ngay quãng đường rộng, trước khi vào thị xã TDM, bị cùng 1 loại "hung khí" là mảnh thép hình tam giác, bị cùng 1 chỗ, rút kinh nghiệm chạy chậm vậy mà vẫn bị), và 2 cái ở SG.