Hạng C
27/7/14
845
3.222
93
Re: Cảnh giác với cửa hàng sửa chữa máy lạnh xe hơi Đức Công – Quận 06 . TP.HCM

Em mới vệ sinh dàn lạnh, bơm gas, thay lọc gas, bơm nhớt ở gara Dũng Văn mà thiệt hại chưa tới 1 triệu. Trong khi đó phải tháo lock lạnh để bơm cả nửa lít nhớt lạnh vì lock bị hết nhớt nên bị kêu. Công nhận cái gara bác làm nó chém ác thiệt. Mấy cái gara máy lạnh xe hơi kêu giá vệ sinh dàn lạnh và thay gas chỉ tầm 6 xị thôi bác.
Cái Lọc Gas lạnh đúng chất lượng phải gần 2 triệu mới dùng lâu được; lọc của bác khoảng 200k, không chịu lâu nỗi đâu. Làm lạnh rất khó và cần đạo đức.

ium confirmed
Hạng D
24/6/14
1.271
3.054
113
Phải cám ơn bác chủ rất nhiều vì bác đã đăng bài cảnh giác.
Theo em nên lập một topic các địa chỉ uy tín và nên tránh theo vùng để cho thành viên OSER vào xem biết trước khi đem xe đi sửa.
NGoài ra đây cũng là một biện pháp giúp tập thể chúng ta thanh lọc những thành phần không tốt, tạo điều kiện cho các cửa hàng tốt đông khách hơn. Nói chung là đóng góp để cho anh em ta ngày càng vui, trẻ, khỏe, tiết kiệm và không mang cục tức vào người

Tập Lái
27/9/14
34
25
8
44
xe em lúc lạnh lúc không lạnh sữa hoài không hết, các bác chỉ chổ nào uy tín giúp em với
Bác dám chơi ko, chủ trước của e khoe cái hóa đơn sữa chửa và thay mấy món giàn lạnh, tổng hết 15tr lẻ mấy trăm, e đi mát vi vu.

Tập Lái
28/11/13
10
0
1
Tại sao bác chủ thớt lại không vào hãng mà đi ra ngoài cho bi lừa 1 cú đau đớn vậy.