Hạng B2
10/10/05
162
1
0
53
1. Là đường 2 chiều cho mô tô và xe đạp.
2. Là đường 1 chiều cho ô tô (chiều từ cửa KS Kim liên về Phạm ngọc thạch cấm ô tô)
3. Cảnh giác nếu có phương tiện đi ngược lại vì họ đi vẫn đúng luật (theo lệ thì chả có ai đi ngược lại cả)
4. Nếu có xxx thì các bác chịu khó duyệt binh nếu không sẽ bị lỗi đi sai phần đường đấy (đặc biệt là chỗ đèn đỏ, nhiều bác dừng default sang phần đường bên trái)
Tóm lại là thỉnh thoảng đường đôi bên kia bị tắc em phải đi qua đường này mà cứ như sai luật, nhiều bác chèn ép và nháy đèn, còi ghê quá (em đi 2 bánh thì có sai gì đâu)

Hạng B2
27/7/05
117
2
0
www.andoford.com.vn
RE: Cảnh giác với đoạn đường Đào Duy Anh

Bác đi 2 bánh thì nên lưu ý thên đoạn tư gần chỗ Ksanj Kim liên rẽ sang Hoàng tích trí đấy, nhiều khi paf con hay tiện rẽ sớm rồi đi ngược có 1 tẹo, thế là thi thoảng các bác CA dựng swnx cái xe thùng ở đó hốt 1 lúc được cả chục xe bình bịch, giật mình lắm đấy. Em thì cứ đi quá 1 chút rồi đúng đoạn cần rẽ thì đâm sang là xong, cac bác ấy chả làm gì em đâu.
Mà các bác lư ý đầu giờ sáng đừng đi qua Hoàng Tích Trí nhé, các cháu đi học đông lắm, tắc như chơi

Hạng B2
10/10/05
162
1
0
53

Đoạn này họ có biết đấy nhưng hình như họ cũng thông cảm theo lệ nên không đứng bác ạ.

Hạng B2
10/10/05
162
1
0
53

Trích đoạn: subaru555

Bác đi 2 bánh thì nên lưu ý thên đoạn tư gần chỗ Ksanj Kim liên rẽ sang Hoàng tích trí đấy, nhiều khi paf con hay tiện rẽ sớm rồi đi ngược có 1 tẹo, thế là thi thoảng các bác CA dựng swnx cái xe thùng ở đó hốt 1 lúc được cả chục xe bình bịch, giật mình lắm đấy. Em thì cứ đi quá 1 chút rồi đúng đoạn cần rẽ thì đâm sang là xong, cac bác ấy chả làm gì em đâu.
Mà các bác lư ý đầu giờ sáng đừng đi qua Hoàng Tích Trí nhé, các cháu đi học đông lắm, tắc như chơi
Đúng vậy bác ạ, em không có thói quen đi sai phần đường dù chỉ là đoạn ngắn nên không bị. Chỗ này hay tắc đường cũng do pà con hay vượt phân cách. Cũng đã nhiều tai nạn do nguyên nhân đó nhưng vẫn nhiều người coi thường.

Hạng C
15/6/04
821
12
0

Ơ ! hình như chỉ 1 chiều ô tô từ cửa KS KL đến đoạn rẽ vào global tower thôi chứ ? đoạn từ HTC tới PNT vẫn là 2 chiều cho mọi phương tiện mà.
Hy vọng sau khi làm xong đường la thành thì đoạn này sẽ thành 1 chiều luôn.

Hạng B2
10/10/05
162
1
0
53

Trích đoạn: STINGER

Ơ ! hình như chỉ 1 chiều ô tô từ cửa KS KL đến đoạn rẽ vào global tower thôi chứ ? đoạn từ HTC tới PNT vẫn là 2 chiều cho mọi phương tiện mà.
Hy vọng sau khi làm xong đường la thành thì đoạn này sẽ thành 1 chiều luôn.

Để cho chắc ăn, mai em sẽ xem lại.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
10/10/05
162
1
0
53

Em đã xem lại rồi.
Bác Stinger update chuẩn xác.