Hạng B2
26/2/07
401
0
0
18 Nguyen Du - Ha Noi
@zuji: Chúc mừng chuyến đi vui vẻ. Tiếc quá ko sắp xếp thời gian để theo chuyến vừa rồi... Dạo này tinh thần không được phấn chấn nên sinh ra "chán nản", nhìn ảnh lại thấy thèm, thấy nhớ (À mà quên...cái 5D đã tèo sau vụ TCL rồi, nó bị lỗi nên đã đẩy ra Vọng Đức...:(:(). Hy vọng xuân tới "team" này sẽ có một chuyến đi vui vẻ cảm nhận cái hương vị của núi rừng Tây Bắc, cùng uống rượu và ngắm hoa mơ hoa mận...

Cung này đường cũng đẹp chẳng kém gì Tây Côn Lĩnh nhỉ:D:D

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải
@ Isuzu và zai Sài Đồng : Lúc nào có cung nào nhẹ nhàng mà nhiều đạm cho em bám càng với nhé he...he... bác isuzu ngấm thuốc của zai Sài Đồng nhanh quá ... Nhìn các bác đi mà em thán phục quá . Cung của zai Sài Đồng toàn người khiêng xe nhiều hơn là xe khiêng người thui ...

Hạng B2
26/2/07
401
0
0
18 Nguyen Du - Ha Noi
@ Bác da đỏ: 12/12 này bọn em có cung nhẹ nhàng, Gửi xe và bay lên Điện Biên sau đó dùng cào cào đi A-Pa-Chải...vừa đi vừa làm một vài việc có ích là quyên góp quần áo, sách báo cũ và ủng hộ chút chút cho đồng bào vùng cao...sau đó di chuyển về thung lũng Ka lăng. Bác Đức sắp xếp được thời gian thì đi cùng bọn em cho vui....
(Em biết bác ko đi cào cào...nhưng ko vấn đề vì bọn em có 3 bán tải và 1 em land đi cùng...Vô tư luôn mà!!!!)

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải
@ isuzu : chết dợ ... lâu lâu em mới ghé vào đây , ko bắt kịp lời rủ rê của bác rồi . ĐI về rồi có ít ảnh thì sâu lên đi bác . Lão Dugia cũng mới lượn 1 vòng A pa chải - Ka lăng về , nhìn ảnh phê quá ...

Hạng B2
1/3/07
463
0
16
Chỗ nào thác loạn thì nhanh lắm,còn đi lành mạnh thì thế đấy.Đúng là cái đồ,cái thứ.....Lần sau đi lành mạnh như thế thì rủ em nhé bác isuzu hí hí

Hạng B2
26/2/07
401
0
0
18 Nguyen Du - Ha Noi
@ Da đỏ: Úi dời...em cũng lâu quá ko ghé vào đây!!! Hôm ở HD, thịt ngỗng ngon đáo để nhưng tiếc quá bác ko ra được. Nhậu xong thì xỉn nên ko cà phê cà pháo gì được nên ko gọi cho bác. Hôm ở Apachai có gặp và uống cùng Dugia. Tết Hà Nhì mà!!!
@ Bác Singapo: Cái A-tê-vê đem ra đây chạy mấy cái đường này đảm bảo phê lòi...ko phê không lấy tiền...
Ảnh em up sau vậy!

Tập Lái
18/4/10
2
0
1
47
SCDC
Ngưỡng mộ các pác quá

E chỉ mới vượt sông Nho quế đi tắt qua Bảo Lạc có 40km đi 9 tiếng đồng hồ mà e đã phê lắm roài. Các pác offroad đã thật đấy, không biết bao giờ mới có cơ hội đi được như thế

Last edited by a moderator:
Hạng D
31/5/08
2.630
11
38
km89-QL10
Jenny7979 nói:
Ngưỡng mộ các pác quá

E chỉ mới vượt sông Nho quế đi tắt qua Bảo Lạc có 40km đi 9 tiếng đồng hồ mà e đã phê lắm roài. Các pác offroad đã thật đấy, không biết bao giờ mới có cơ hội đi được như thế

Bác là hotgirl bên ci di phải không ah? cd có off được không?