Tập Lái
18/4/10
2
0
1
47
SCDC
estebano nói:
Jenny7979 nói:
Ngưỡng mộ các pác quá

E chỉ mới vượt sông Nho quế đi tắt qua Bảo Lạc có 40km đi 9 tiếng đồng hồ mà e đã phê lắm roài. Các pác offroad đã thật đấy, không biết bao giờ mới có cơ hội đi được như thế

Bác là hotgirl bên ci di phải không ah? cd có off được không?

Hị hị, Hum bữa e đi bằng kon mơ khìn pác ợ

Last edited by a moderator:
Tập Lái
4/6/10
17
0
1
Cái này mà gặp em là không thèm đi nữa đứng đơi khi nào mấy cô ấy tắm xong mới thôi..

Hạng D
30/11/07
2.919
148
63
Thành phố mang tên Bác
Offroad 2B thích hơn 4B nhiều, vì cung đường khó khăn và nơi đó 4B leo kg đến được. Em thì lại thích Mountain bike hơn, nhẹ nhàng vượt qua tất cả đi đến tận hang cùng ngỏ hẽm nhưng có điều phải chạy bằng cơm hehe nên mệt lắm... một ngày chỉ đi được khoảng 50-100KM thôi tùy đk đường thế nào.

Hạng B2
26/7/12
110
0
0
BRVT
ối dùi! lại còn ảnh sếch lô he_ bác che mờ mấy đứa nhỏ cuổng trời, thằng cún nhà em hỏi sao chị đó... con cu kì kì_ mới 5 tuổi mà đã máu.... giống ông già nó quá

Hạng C
4/7/12
581
4
18
tp hcm
Các Bác can đảm thật , nhìn hình đúng là ban ngày không dám qua ...

isuzu 2005 nói:
Khi đêm xuống và quá mệt...chẳng ai buồn ảnh ọt gì nữa...có đoạn lên dốc khoai khoai đành cố mà chụp (Cái dốc này ban ngày nhìn chắc rủn người không dám leo...vì ban đêm ko nhìn thấy vực nên điếc ko sợ súng)

Bạn này đẩy xe...đá văng vào người đang nhăn nhó này!!!

Rồi lại qua bao con đèo bao con suối...đến cái cầu này thì DRZ suýt bỏ lại nơi núi rừng...cái cầu này mất một ván, bạn ý chống chân xuống nên xe đổ...một nửa xe đã thò ra khỏi cầu nhưng do sức khỏe bạn ý có nên vẫn giữ lại được...hú hồn...

Khi thấy xa xa có ánh đèn xe máy chạy rất nhanh...cả đoàn không ai bảo ai đều hô to:...Tới đường rồi...
Nghỉ ngơi giữa đường

Cuối cùng thì cả đoàn đều đã về HN vào lúc 5h30 sáng thứ Hai an toàn...để còn kịp cho công việc giao ban đầu tuần...
Chiều thứ Ba, điện thoại di động lại...tít...tít...với dòng tin nhắn: "...Mời bà con ra bia Hiếu béo offline đem máy tính và USB để chia ảnh và bàn cung mới..."

isuzu 2005 nói:
Sắp lên đường rồi...có mấy cái ảnh cũ up lên đây cho các bác thèm nè....
1. Ruộng đồng này....

Ruộng này vùng cao đó nhé!!!

2. Tiếp đến là sông suối nhé!!!

Cái này đẹp này các bác....

Có thêm cái hoàng hôn cho lãng mạn này...
bác chụp hình nghệ thuật quá!