Tập Lái
30/8/13
14
1
3
em nghía tới nghía lui thì hoa cả mắt, không biết chọn zư lào
Haha, thông số kỹ thuật nhiều quá cũng hoa mắt thật. Thôi em tóm gọn lại thế này cho bác dễ hiểu. Em Mu-X giá dưới 1 tỷ, thương hiệu Nhật, vận hành ổn, bền, tiết kiệm nhiên liệu. Nội thất tuy không xa hoa nhưng chất, ngoại thất thì cơ bắp hầm hố. Khả năng vượt địa hình good. Màu 5 loại thoải mái chọn : Trắng Ngọc Trai, Bạc Titan, Nâu Đồng, Xám Thiên Thạch, Đen Sapphire.

Tập Lái
18/7/13
42
1
8
Mà nghe nói em này xài động cơ Diesel đúng không ạ?
Đúng rồi bác. Do ưu điểm của động cơ Diesel lớn hơn 1,5 lần so với động cơ xăng. Tiêu hao nhiên liệu Diesel rẻ tiền hơn xăng, không bốc cháy ở nhiệt độ bình thường, vì vậy ít gây nguy hiểộng cơ Diesel ít hư hỏng lặt vặt vì không có bộ đánh lửa và bộ chế hoà khí. Với Mu-X thì khi đi đường sẽ cảm nhận được "chiều sâu" của công nghệ động cơ dầu Diesel. Mô-men xoắn đạt mức hợp lý ở vòng tua thấp giúp cho xe di chuyển mượt mà trên những đoạn lên xuống dốc và trên đường đô thị. Mức tiêu hao nhiên liệu thấp, giúp giảm chi phí vận hành và bảo vệ môi trường.

Tập Lái
30/3/16
17
0
1
39
Bữa ra mắt Mu-X em cũng có đi. Nhìn chung ngoại hình em này được thiết kế phần đầu và đuôi xe rất ngầu với dải lưới tản nhiệt bằng crôm dày dặn và sáng bóng. Cụm đèn pha Projector hình thang khá ấn tượng. Đèn chiếu sáng Led khá đẹp, ánh sáng tốt, có cả đèn sương mù trên cản trước. Đi em này thì nắng mưa gì vô tư.

Hạng D
15/4/09
2.159
12.286
113
39
Bữa ra mắt Mu-X em cũng có đi. Nhìn chung ngoại hình em này được thiết kế phần đầu và đuôi xe rất ngầu với dải lưới tản nhiệt bằng crôm dày dặn và sáng bóng. Cụm đèn pha Projector hình thang khá ấn tượng. Đèn chiếu sáng Led khá đẹp, ánh sáng tốt, có cả đèn sương mù trên cản trước. Đi em này thì nắng mưa gì vô tư.
An toàn nữa chứ bác

Tập Lái
17/3/11
27
126
28
Em mới xem xe này ở Pearl Plaza, mọi thứ ổn nhưng đáng tiếc xe chỉ có 2 túi khí và tiêu chuẩn khí thải Euro 2

• Like
Reactions: kelvinhoangluan
Hạng B2
1/8/16
277
209
43
Đô thành Sài Gòn
Có sale nào của ISUZU trong thớt này có thông tin bản mu-X Thailand sử dụng dòng động cơ mới không ?
  • RZ4E-TC Blue-Power 1.9L Ddi
  • 150PS/3600rpm
  • 350Nm/1800-2600rpm
  • AT 6-speed Rev Tronic
Hy vọng sau VIETNAM INTERNATIONAL MOTOR SHOW 10/2016 này ISUZU VN sẽ nhập về phân phối
Cao kiến của các bác về ISUZU MU-X

Attachments

• Like
Reactions: pack and Lã Bố
Hạng B2
18/7/04
275
4
18
Hà nội
Bác nào rành về cái vụ hộp số của MU_X thì quăng lên đây cho anh em mở rộng tầm mắt với

Hạng B1
4/9/11
59
13
8
theo cảm nhân của mình fotuner đi êm hơn
So sánh với Fortuner xăng hay dầu vậy bác.

Mình mới chạy thử con này xong thì Fortuner dầu so với con này thì Fortuner không được bất cứ gì hơn, chỉ được mỗi cái thương hiệu Toy thôi. Mình đang đi Fortuner đây ạ.

Chỉnh sửa cuối: