Tập Lái
10/6/16
4
2
3
54
Nói chung e nghĩ chỉ là thêm sự lựa chọn cho xe gd thui chứ kd là o ổn vì xác to thế mà bố trí o gian nội thất vẫn là 5+2 như Fortu..thậm chí hàng ghế giữa o thể trượt để ngồi thoải mái khi cần chở Khách "vip"..kakak-sale&marketing Isuzu thì thực sự quá yếu!

Tập Lái
22/4/16
18
3
3
53
theo quan điểm cá nhân mỗi người thôi, theo mình thì độ ồn thì isuzu là miển bàn rồi, còn những óp sinh khác thì có vẻ ổn, hệ thống cân bằng khi vào cua, set tốc độ khi đi cao tốc, việt map có sẳn, dvd 10 inch óp trần và tiết kiệm nhiên liệu.... còn khuyết điểm nội thất quá thường dàn tap lô i như dmax ( không thích chút nào ). nói chung tầm giá này cũng ổn hihihihihi thích là nhích thôi các cụ ui

Tập Lái
22/8/13
21
0
1
có mấy bác lái thử kêu so với giá ok đấy. em thì nhìn ngoài cũng ko đến lỗi

Hạng B2
12/8/15
264
60
28
28
Hồ Chí Minh
Mình có đi test drive rùi-độ ồn thì cũng như Forturner thui-tiếng đặc trưng của dòng diesel vẫn nghe rõ-mùi nội thất như Bro thắc mắc có lẽ vẫn còn-nhưng e này ưu việt hơn khoảng chở đồ&cốp điện thui-chứ vẫn là 5+2-hàng ghế trung tâm cố định-chỉ cần ngã lưng là 2e sau cùng hết ngồi lun-hixx-nhìn cái bảng báo giá mà mất cảm tình-chưa bít bán dc o mà Note : nếu chọn màu trắng+7.000.000??

Rộng rãi hơn mấy con 5+2 chứ bác??? Xe lớn mấy ông mua thích màu sáng hơn nên note trước nó tiện vậy thôi. Còn cái chuyện giá cả là cái chuyện thương lượng với sales mà bác. :D

Tập Lái
9/7/13
23
1
3
bảo hành của Mu - x ở VN hấp dẫn quá các bác nhỉ, bác nào mới lái có thể yên tâm ở khoản này!!