Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
">

Hôm nay kiểm tra thì em thấy cái bọc cao su (tiếng Anh là....?) chụp láp bên trái xe xe em nó tóet toe loe. Trước đây em thay một lần, chỉ mấy tháng là hư, do mua không có hàng tốt, khi thay thì phải tháo tòan bộ cụm bánh xe...Em có thể kiếm cái bọc này ở đâu các bác? Lọai em thay trước đây có đk nhỏ 23mm, đk lớn 75mm, bề mặt cao su không bóng làng> Mau hư là phải. Mong các bác giúp em. Thanks.   

">

Last edited by a moderator:
Hạng D
3/3/05
1.099
78
48
Bọc cao su mà bị rách, nước bụi chui vô là tèo cái láp đó bác.
Mua hàng chất lượng cho đỡ phải thay tới lui

Hạng B1
6/9/09
52
3
8
45
Hà Nội
Em cũng bị rách cái đầu chụp láp này nè. Em ở Hà nội thì chắc qua VMC thôi, nhưng bác kaitou cho em hỏi là sao cái chụp ấy đắt thế bác nhể, hay là cái này là nguyên cả láp đấy hả bác?
Cảm ơn bác trước nhé!

Last edited by a moderator:
Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
Giá rất chuẩn 900K hàng hãng mà. Lọai tốt nhìn bên ngòai có mã số, bóng làng như nhựa đen, lọai sáu mặt thì đen xám, sần sùi.

Hạng B1
2/12/06
54
0
0
@ KotKang: Chụp chính hãng kèm theo 1 bọc mỡ dành riêng cho chi tiết đầu láp.
Em đã trả giá khá đắt khi thay hàng bên ngoài (750k mà chỉ chạy được khoảng 1 năm đã hỏng --> hỏng cả bộ phận truyền động đầu láp, phải thay cả cây).
Thấy mấy bác ở VMC nói, hàng ngoài chỉ chạy được 3 tháng, trong khi đồ chính hãng chạy được khoảng 8 vạn.

Hạng B1
6/9/09
52
3
8
45
Hà Nội
Nguy hiểm các bác nhỉ, nhưng em nghe anh em nói là thay đồ ở VMC Nguyễn Trãi thì hay bị cò mồi và đắt lắm. Các bác đã thử làm đấy chưa hay có bác nào làm ở đấy không ạ?