Hạng B2
24/5/12
193
5
18
Biên Hòa - Đồng Nai
Review mới nhất trên youtube là đường thông hết rồi nha các bác. Các bác men theo Xã lộ 25 Huyện Thống Nhất để vào cao tốc sau đó là vi vu tới Hàm Kiệm luôn. Tránh kẹt xe và police đoạn Xuân Lộc và Hàm Tân.

Review mới nhất trên youtube là đường thông hết rồi nha các bác. Các bác men theo Xã lộ 25 Huyện Thống Nhất để vào cao tốc sau đó là vi vu tới Hàm Kiệm luôn. Tránh kẹt xe và police đoạn Xuân Lộc và Hàm Tân.
Qua em cũng xem video đó, nói chung là chắc 30/4 tới khả quan vụ thông xe...

• Like
Reactions: anhtuanpro
Hạng D
18/2/10
3.135
2.902
113
Hơi trễ tiến độ, nhưng quá nhanh so với tốc độ làm cao tốc xưa đến giờ, hi vọng hè được chạy cao tốc này là ngon rồi!

Hơi trễ tiến độ, nhưng quá nhanh so với tốc độ làm cao tốc xưa đến giờ, hi vọng hè được chạy cao tốc này là ngon rồi!
Đúng rồi bác. Như kế hoạch thì trễ 4-6 tháng, nhưng 1,2 năm rồi Covid rồi tè le thứ, nên tính ra vậy ngon chán. Xưa khi mới bắt đầu em nghĩ trễ 2 năm là ngon lắm rồi:D.

• Like
Reactions: anhtuanpro
Hạng D
14/8/11
4.167
88.164
113

Tuyệt !!
Nhưng như vậy họ cho chay tự nhiên không thu phí à bác ??

Hạng F
1/8/12
5.717
5.735
113
TP HCM
Xem trên Youtube cũng còn vài đoạn đường còn dang dở nhưng thấy các Bác làm Clip vẩn chạy được. Khả năng 30/4 khánh thành thông xe là rất cao.