Hạng C
7/9/18
706
5.697
93
From Anam Hội
Phường 12 thành phố vũng tàu đây khu này em quá rành tiềm năng ko bao giờ bằng khu Ocean Dunes phan thiết .
Trong khu Ocean dunes, mấy căn Boutique holtel giá 8 xị / đêm trong khi đất chỉ loanh qonah 6x nên trong khu đấy khách sạn khá nhiều.
Cao tốc còn lực để cứu bds tỉnh lân cận sg?

• Like
Reactions: xèo_phì
Hạng D
14/8/17
1.063
1.479
113
42
Hiện tại ko đẹp bằng, nhưng tương lai cao tốc BH-VT xuống tới bùng binh Cửa Lấp sẽ khác.

Hạng C
7/9/18
706
5.697
93
From Anam Hội
Hiện tại ko đẹp bằng, nhưng tương lai cao tốc BH-VT xuống tới bùng binh Cửa Lấp sẽ khác.
vậy đợi tương lai nói đi anh.
Mai em ăn bánh mỳ ốp la hay phở em còn ko biết nữa nói đến
Cái mà nó ko nằm trong phạm vi của em, bán hiện thực thì mình nên nói hiện thực đừng nói tương lai làm gì nó quá xa vời anh ạ.

• Like
Reactions: xèo_phì
Hạng B2
14/3/16
267
486
63
Phường 12 thành phố vũng tàu đây khu này em quá rành tiềm năng ko bao giờ bằng khu Ocean Dunes phan thiết .
Trong khu Ocean dunes, mấy căn Boutique holtel giá 8 xị / đêm trong khi đất chỉ loanh qonah 6x nên trong khu đấy khách sạn khá nhiều.View attachment 2964088
phường 12 VT thì ko thể so sánh với trung tâm PT rồi, giá cũng rẻ hơn nhiều mà. nhưng ở P12 VT thì việc làm bao la, các KCN quanh đó rất nhiều, có tính bền vững và dư địa tăng giá hơn.

Hạng C
7/9/18
706
5.697
93
From Anam Hội
phường 12 VT thì ko thể so sánh với trung tâm PT rồi, giá cũng rẻ hơn nhiều mà. nhưng ở P12 VT thì việc làm bao la, các KCN quanh đó rất nhiều, có tính bền vững và dư địa tăng giá hơn.
Trung tâm là trung tâm gì ?
quận 1. quận 3 , quận 5 , quận 10 quận bình thạnh ,quận nào ko là quận trung tâm ? sài gòn
nhưng giá đất mỗi nơi mỗi khác, anh lấy ví dụ phải so sánh được mặt hàng nó đang ở đâu ?

Ví dụ khu Oceandune của Phan Thiết là ngang với khu quận 1 và quận 3 sài gòn giá phải gọi là nhất nhì của cái tỉnh Bình Thuận nhưng chưa qua 7x/m2 là rẻ rồi, còn cái chỗ đắt nhất của vũng tàu thì nó đang là bao nhiêu ? anh so sánh nó phải cùng cấp với nhau thì mới so sánh, so sánh khập khiễng vãi đái, mới ngày đầu làm Bđs hay chưa có cơ hội đi nhiều. ^^

Hạng B2
15/7/16
174
185
43
Trung tâm là trung tâm gì ?
quận 1. quận 3 , quận 5 , quận 10 quận bình thạnh ,quận nào ko là quận trung tâm ? sài gòn
nhưng giá đất mỗi nơi mỗi khác, anh lấy ví dụ phải so sánh được mặt hàng nó đang ở đâu ?

Ví dụ khu Oceandune của Phan Thiết là ngang với khu quận 1 và quận 3 sài gòn giá phải gọi là nhất nhì của cái tỉnh Bình Thuận nhưng chưa qua 7x/m2 là rẻ rồi, còn cái chỗ đắt nhất của vũng tàu thì nó đang là bao nhiêu ? anh so sánh nó phải cùng cấp với nhau thì mới so sánh, so sánh khập khiễng vãi đái, mới ngày đầu làm Bđs hay chưa có cơ hội đi nhiều. ^^
Khu Oceandune pháp lý ổn ko bác, khu đó Rạnng Đông làm hạ tầng ngon lành.

• Like
Reactions: me xe 2010