Tập Lái
5/4/22
34
33
18
Bác nói thế là sai rồi, vô trạm thu phí kẹt xe là sao, nó kẹt từ trước trạm thu phí vài cây số lận kìa. :mad:
đi cao tốc thì kẹt. đi quốc lộ 1 dính kẹt ngã 4 vũng tàuu. bế téc luôn bác ah.

Hạng D
24/2/20
4.522
7.473
113
37
E nạp có 200k, tháng 4 vừa rồi đi 1300km từ Vũng Tàu đi mấy tỉnh miền tây hết có 77k, bác nạp chi nhiều vậy. Mấy e epass nói nạp khoảng đó là được
Em thấy đi 1 lần là hết 100k rồi lúc về 100k nữa thì tính ra 1tr d8i được có 5 lần :)

• Like
Reactions: CuBiMi
Hạng D
16/11/20
2.656
7.918
113
37
Em nạp 1 triệu mà ngày nào cũng qua trạm Xa lộ Hà Nội 2 lượt đi về mất 54K, thấy tài khoản bay hơi nhanh quá bác ui.
Oh, té ra bác thuộc KDC 54k à. Dạo này vụ chặn đường lên XLHN làm quá trời mà mấy ổng cứ mặc kệ, cấm cứ cấm, chặn cứ chặn, ai đi ô tô thì cứ 54k hằng ngày 2 chiều. Em cũng mang tiếng TP Thủ Đức mà hên cái em ở Q2 cũ nên đỡ ức chế với cái trạm thu phí cùi bắp này.

• Haha
Reactions: quannguyentsnct
Hạng D
24/2/20
4.522
7.473
113
37
Oh, té ra bác thuộc KDC 54k à. Dạo này vụ chặn đường lên XLHN làm quá trời mà mấy ổng cứ mặc kệ, cấm cứ cấm, chặn cứ chặn, ai đi ô tô thì cứ 54k hằng ngày 2 chiều. Em cũng mang tiếng TP Thủ Đức mà hên cái em ở Q2 cũ nên đỡ ức chế với cái trạm thu phí cùi bắp này.
Hay mấy bác vùng lên giống Cai Lậy đi :), em đi làm toàn chạy super dream có hôm trời mưa bỏ giày vào bịch nilon treo tòn teng bên hông xe vợ bảo sao mà nhìn anh nó bần dữ.

• Haha
Reactions: CuBiMi and HML1985
Hạng B2
14/2/17
484
748
93
Chờ ngày này lâu quá rồi. Đi các tỉnh qua trạm thu phí thì chạy cái vèo, về tới LT-GD là khựng lại cả tiếng đồng hồ chỉ để qua trạm vì thu phí bằng cơm, bực hết c...ả mình :cool:

Hạng D
16/11/20
2.656
7.918
113
37
Hay mấy bác vùng lên giống Cai Lậy đi :), em đi làm toàn chạy super dream có hôm trời mưa bỏ giày vào bịch nilon treo tòn teng bên hông xe vợ bảo sao mà nhìn anh nó bần dữ.
Em nghe nói đã vùng lên, phản kháng kịch liệt và đã thành công bằng cách nó dọn dãy phân cách nhưng nó vẫn chặn betong và làm hẳn biển cấm ngược chiều. Các anh cũng cố gắng đấu tranh bằng du kích nhưng địch đã cho áo vàng canh ngay dưới chân cầu và nếu bị bắt thì sự mất mát lớn hơn đầu hàng địch nên đa số các anh đã buông súng... Giờ nghe nói chỉ còn cách đường cong cứu quốc nhưng với giá xăng hiện tại thì cong càng nhiều, ví càng mỏng bác ạ.

Hạng F
13/9/07
7.049
48.479
113
Chịu khó xuống QL51 kẹt tiếp nhé. Mà QL51 sắp hết thu (khi nào hết thì ko nói) nên mấy anh đừng ý kiến ý cò gì nhen

• Like
Reactions: hothanhtung6
Hạng D
24/2/20
4.522
7.473
113
37
Em nghe nói đã vùng lên, phản kháng kịch liệt và đã thành công bằng cách nó dọn dãy phân cách nhưng nó vẫn chặn betong và làm hẳn biển cấm ngược chiều. Các anh cũng cố gắng đấu tranh bằng du kích nhưng địch đã cho áo vàng canh ngay dưới chân cầu và nếu bị bắt thì sự mất mát lớn hơn đầu hàng địch nên đa số các anh đã buông súng... Giờ nghe nói chỉ còn cách đường cong cứu quốc nhưng với giá xăng hiện tại thì cong càng nhiều, ví càng mỏng bác ạ.
Thì giống BOT ở đồng nai thôi bác ko đi km nào đường tránh nhưng vẫn phải chung đủ tiền.