Hạng C
22/2/12
892
547
93
Đi Nha Trang thì không nên đi vào cao tốc Cam Lâm-Nha Trang,đi hướng sân bay vừa gần,vừa đẹp,không biết sau này xong cao tốc VH-CL thì sao chứ giờ không nên đi cao tốc CL-NT
Đi thử nút giao Cam Lâm sẽ biết tại sao nên đi cao tốc Cam Lâm Nha Trang

Hạng B2
26/4/18
140
458
63
42
mình vừa tới Vạn Ninh, đi từ sg, tân phú lúc 5h sáng, tới nơi lúc 12h30, đi hết 4 cao tốc, tất cả đẹp, sạch. nói chung đi nhanh và khỏe hơn đi quốc lộ nhiều
Cao tốc pt-vĩnh hảo còn có xe chạy qua lại, chú tuyến cam lâm- nha trang tôi đi hết tuyến chắc vượt dc 10 cái xe

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng C
7/3/07
556
1.739
93
HCM
Đi thử nút giao Cam Lâm sẽ biết tại sao nên đi cao tốc Cam Lâm Nha Trang
Cái nút giao này chưa có bảng chỉ dẫn nên ít người biết để lên xuống. Đi NT thì xuống nút giao này ra hướng Bãi Dài -> NT ngon hơn đi đường SB.

• Like
Reactions: thichmexe
Hạng C
22/2/12
892
547
93
Cái nút giao này chưa có bảng chỉ dẫn nên ít người biết để lên xuống. Đi NT thì xuống nút giao này ra hướng Bãi Dài -> NT ngon hơn đi đường SB.
Nút giao này lên xuống cao tốc bình thường, tránh được đoạn qua thành phố Cam Lâm, một đoạn của đường sân bay Cam Ranh. Xong tuyến Vĩnh Hảo - Cam Lâm là coi như từ Sài Gòn ra Nha Trang chạy suyên xuốt cao tốc.

• Like
Hạng F
1/8/12
5.716
5.734
113
TP HCM
Em mới đi đầu T10 vẩn ổn nha Bác. Có điều trước khi đi cao tốc Cam Lâm- Nha Trang phải qua trạm thu phí Cam Thịnh vài trăm mét thì quẹo trái vào cao tốc mà phải trả phí cho đoạn CT QL1 thì hơi đàu?
Có Bác lái xe thường xuyên tuyến này chỉ cách né trạm Cam Thịnh mà em thấy rối nên không đi.

• Like
Hạng D
30/7/16
1.325
2.717
113
Đi vinh hảo phan thiết thôi .rồi ra ql1 .tới ngã ba vùng 4 hải quân quẹo vô đi hướng sân bai cam ranh .
- Đừng đi cam lâm nha trang vòng vô nha trang 15km lận . Cam lâm nha trang mai mốt thông tuyến đi Quy nhơn- Tuy Hoà nhanh hơn

• Like