Luật Giao Thông Cao tốc Trung Lương 60km/h

Hạng D
9/2/18
3.404
5.002
113
41
Bà Rịa Vũng Tàu
60km/h !!! Nó còn thua cái đường nhỏ 1 lane lươn mềm trong Local chỗ tui (bảng ghi 40ml/h, mà thằng nào cũng lái 45-60).
Mới hôm qua chứ đâu, gặp 1 thằng chạy SUV Audi máu nóng... Mình dừng đèn sau 1 chiếc, thấy lâu nó quẹo đi mất chừa lại khoảng trống 1 xe...Mình cũng kệ ko nhích lên...Thế là thg Audi rẽ lên chèn trước đầu xe mình đòi đi trước.... Đèn xanh nó phi ngay, chạy lên gặp ngay 1 thằng Sport đang nhởn nhơ ( hình như của Toy hay Nissan)...thế là nó lách qua trái vượt lane muốn ép đầu thằng Sport...Thg Sport nó đâu vừa, nghe nó ép số vào ga nhóm xe lên ép thằng Audi chúi nhủi... Xong nó lại giảm ga ý đợi thằng kia có thích lên chơi tiếp.... Mình ngay sau 2 thằng coi vui mắt ghê... Thằng Audi đúng chạy láo mà gặp ngay thằng Sport độ chịu chơi có thừa!
Nó qua VN gặp anh Vios có mà khóc thét

• Haha
Reactions: newbieq7
Hạng F
28/8/19
6.695
11.380
113
Palm Beach, Florida, US
Nó qua VN gặp anh Vios có mà khóc thét
Yeah, chén kiểu mà đòi đập với muỗng dừa. Thằng Audi 60k còn thằng Sport cũ có 6k, thích ủi luôn coi thằng nào thiệt... Mà phải nên có mấy thằng vậy trị mấy thằng ý tiền chạy láo hay chạy ngu; BH 2 chiều nó đâu có ngại khi nó vẫn ở đúng lane nó...nhiều khi còn được đền hơn trị giá chiếc xe.
Bọn Mỹ nó nhiều thằng Crazy Cowboy lắm, bi nhiu thì bi nó điên lên là chơi tới. Hôm trước, đang dừng đèn đợi rẽ trái...Đằng trước có con suv, bên phải 1 con suv khác...Đèn xanh, cả đám cùng quẹo, chả biết có ân oán gì từ trước ko biết mà vừa quẹo sang đường thẳng 1 đoạn là thằng bên trái nó ép đầu xe trước mình...Nó ép nhẹ 1 cái rồi lấy trớn quất thằng kia 1 phát...bay qua luôn đường...Mà nó lịch sự lắm nha... Nó đứng yên cho mình chuyển lane qua rồi mới...đi tiếp... Hit n Run...chổ đó ko có Camera....
Riết rồi thấy càng ngày càng nhiều đứa Crazy, thích kiếm chuyện, hở tí là sốp bà xôi nhau liền....

Hạng B2
5/6/14
194
92
28
31
Em thấy hướng từ HCM về Trung Lương thì tốc độ 60 2 làn, hướng về em ít đi hơn nên ko để ý. Mà nay cao tốc Trung Lương đông quá,, ko biết khi nào giảm tải được nó đây

Hạng F
3/10/15
9.838
12.103
113
Yeah, chén kiểu mà đòi đập với muỗng dừa. Thằng Audi 60k còn thằng Sport cũ có 6k, thích ủi luôn coi thằng nào thiệt... Mà phải nên có mấy thằng vậy trị mấy thằng ý tiền chạy láo hay chạy ngu; BH 2 chiều nó đâu có ngại khi nó vẫn ở đúng lane nó...nhiều khi còn được đền hơn trị giá chiếc xe.
Bọn Mỹ nó nhiều thằng Crazy Cowboy lắm, bi nhiu thì bi nó điên lên là chơi tới. Hôm trước, đang dừng đèn đợi rẽ trái...Đằng trước có con suv, bên phải 1 con suv khác...Đèn xanh, cả đám cùng quẹo, chả biết có ân oán gì từ trước ko biết mà vừa quẹo sang đường thẳng 1 đoạn là thằng bên trái nó ép đầu xe trước mình...Nó ép nhẹ 1 cái rồi lấy trớn quất thằng kia 1 phát...bay qua luôn đường...Mà nó lịch sự lắm nha... Nó đứng yên cho mình chuyển lane qua rồi mới...đi tiếp... Hit n Run...chổ đó ko có Camera....
Riết rồi thấy càng ngày càng nhiều đứa Crazy, thích kiếm chuyện, hở tí là sốp bà xôi nhau liền....
Bữa nào gắn cam phát phin cho anh em otosaigoner xứ vịt đông lào chơi cho biết Mỹ bác ơi

• Like
Reactions: xlive and nttanmam
Hạng B2
23/9/17
348
309
63
29
Kkk :p:p bác đừng la e. E cũng chạy thế. Tại mấy bác trên chạy vậy e chạy theo thôi, chứ hk lẽ vượt nhanh là tới trạm bị hốt zo liền

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng D
16/8/12
1.956
1.525
113
Bến tre
Lưu ý mới cho các bác mà ở trên chưa bác nào nhắc tới. Hướng TG-SG, ngay công trình BL-LT đúng là làn một 80kmh, làn hai 60kmh, lúc trước hết rào chắn sẽ có biển Bỏ mọi lệnh cấm, nhưng bây giờ biển đó bị phun sơn trắng rồi, không còn đường chéo nữa, nên phải ngầm hiểu là hiệu lực của các biển giới hạn tốc độ trước đó vẫn còn, làn 2 lếch tới trạm thu phí 60kmh luôn.
Hướng SG-TG cũng dựa vào mấy biển công trình kiểu này để bắn tốc độ 50kmh, đồng thời soi dây an toàn 2 người ngồi trước, lúc tuýt còi thì kiểm thêm mấy băng sau.

• Like
Reactions: nttanmam