Hạng B2
27/12/05
158
15
18
53
SG
RE: Cấp cứu!! Em bị mất dữ liệu trên CompactFlash

Vâng!
Em làm ngay đây.
Em Cảm ơn Bác

Tin thêm: Sau khi Bác cung cấp thông tin, Em đã phục hồi lại được tương đối, tuy nhiên còn 5 cái ảnh nữa thì bọn nó thay bằng cái cô gì ấy (trông xấu quá). Em đang chạy lại lần nữa đây.
Sau đó em sẽ chơi thử cái quả Bác Cakhoai chỉ cho dưới đây.
Mịa nó chứ, bây giờ trên máy của em có đến gần chục chương trình cái nào cũng rescure được nhưng nó không cho save as hoặc nó dán cái tên công ty của nó to tổ bố lên trên ảnh của mình, lại bảo trả xiền thì tao xóa đi cho:D:D.

Thank các Bác lần nữa nhé.

Last edited by a moderator:
Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44

Bác thử chén quả này xem ???
http://www.recovermyfiles.com/

Hạng C
28/12/05
834
6
0
47
HCM

Bác đã trị bệnh xong chưa? Nếu chưa thì em có cái này cho bác. Hình như nó giống của bác cakhoai (em chưa thử cái link của bác cakhoai nên không biết).

Bác vào địa chỉ sau để download nhé :

[email protected]
Password: otovnall

Em gởi các bác phần mềm dùng để recover những file bị mất, kể cả trong HDD hoặc removable disk.
Bác chỉ cần extract nó ra và chép vào ổ đĩa mà mình "không recover loss file". Có nghĩa là bác cần recover file trong ổ đĩa C thì chép nó vào D.

Chúc bác thành công.

ubl
Hạng B1
14/2/06
94
0
0

Nếu không các bác ra hàng đĩa mua cái đĩa CD có phần mềm easy recovery 6.0 về cài là ok hết ah. Em có cái HDD fomat nhầm Ổ Data mà dùng nó để cứu data ngon lành. Chỉ tiếc nó hơi nặng em ko up lên cho các bác được.

Hạng B2
27/12/05
158
15
18
53
SG

Báo cáo các Bác, đến giờ này em vưỡn chưa tiến được bước nào xa hơn 12 giờ đêm hôm qua (vẫn mất khoảng 5-6 cái ảnh).
Em sẽ tiếp tục sự nghiệp như Bác ubl nói
Cám ơn các Bác nhiều nhiều.
Huyền Trang ơi, sao lại ngồi khóc thế? Hay là Bác .. :Dthương em ah:D

Hạng C
28/12/05
834
6
0
47
HCM

Sao không load cái file của em về làm. Cái phần mềm đó xài được lắm đó bác, em vừa phục hồi cái USB của em (bị phần mềm quét virus của dịch vụ rửa ảnh làm cho máy tính không đọc được USB nhưng cái phần mềm này nó recover được). Bác thử xem sao nhé.

Hạng B2
27/12/05
158
15
18
53
SG

Trích đoạn: nvt_matiz

Sao không load cái file của em về làm. Cái phần mềm đó xài được lắm đó bác, em vừa phục hồi cái USB của em (bị phần mềm quét virus của dịch vụ rửa ảnh làm cho máy tính không đọc được USB nhưng cái phần mềm này nó recover được). Bác thử xem sao nhé.

Em làm luôn theo Bác từ đêm hôm qua rồi Bác ạ, nó vẫn thế, chắc không hy vọng gì nhiều nữa. Dành phải quẳng gánh lo đi mà vui sống thôi:):)

Hạng C
28/12/05
834
6
0
47
HCM

Bác nhầm roài. Em mới gởi cho bác tầm 9-10H giờ sáng nay thì bác mần từ đêm qua là mần cái gì trời [8|][8|][8|]
? Bác vào trang www.gmail.com, dùng account otovietnam với password là: otovnall để load cái email em gởi lên trên này về dùng mừ. Bác xem lại đê

Hạng B2
27/12/05
158
15
18
53
SG

Xấu hổ quá, đêm qua em thức đến 3h, sáng nay lại làm tiếp nên nhớ lộn. Nhưng chắc chắn là em đã vào gmail để lấy file Bác qửi về chạy rồi. (chính xác là em download xong lúc 9:55), và chạy cái RecoverMyFiles của Bác rồi.[&:][:'(];)[:eek:][>:]

Hạng C
28/12/05
834
6
0
47
HCM

Thế lúc chạy bác các chọn các option không? Tốt nhất là bác chọn all files rồi sau khi nó quét khoảng 10 phút, bác xem có cái file nào hiện ra không? Nếu có thì bác phải chọn các file đó và save nó lại. Bác nhớ là chọn quét đúng ổ đĩa của bác đấy nhé. Bác thử lải xem vì cái này hiệu quả lắm mừ. Hy vọng bác làm được.[8|]