Hạng D
27/9/09
4.017
87
63
trăm điều vui
Cuộc đời là cuộc chiến. Vậy mà trong chiến cuộc tennis ở OTC Bình Hoà cớ sao tĩnh lặng? Trong khi nhu cầu cá độ, cáp độ và chinh chiến của các thành viên là có thật. Tại sao ta phải ....hoãn cái sự sung sướng ấy ?
Báo cáo các Bác chiều Chủ nhật vừa rồi với lịch sinh hoạt thường kỳ của OTC Bình Hoà, một số độ đã cáp được sau giải OTC 14- Bình Dương. Đối tượng là các cặp đấu...bất đối xứng của giải. Gồm Bibono- HQExpress; Rôbợt-Namtrầntruồng; Xe_online- Nóbịtà. Cuộc chiến chinh diễn ra kịch liệt trước và trong cả trận đấu. Kết quả Bịbỏnợ-Hảiquantốc chịu đầu hàng từ trước khi trận đấu diễn ra, chấp nhận chế tài 1 thùng ken. Xe_online- Nóbịtà nhường phần thắng cho đôi Rôbợt-Namtrầntruồng.
Sau đó là chương trình tập tạ 1 tay ở Nhà hàng dê xối xả cạnh CLB Bình Hoà.

Hạng D
27/9/09
4.017
87
63
trăm điều vui
namanhtranbui nói:
Em đi tiếp với thằng bạn, 1h sáng mới về. Sáng nay ngủ dậy không biết tại sao mình lại lái được xe vào nhà nữa.
Wow, chơi dzữ hén Bác Namtrầntruồng. Ko hổ danh ;)

Hạng D
12/9/09
3.760
3.240
113
49
PTSC - HCMC
Ối giời ơi, ối giời ơi...........bớ Bác Xe_online ở đâu thì về FFC phụ em 1 tay lo cho Đội bóng đá đê...ê....ê....ê... :D:D:D

Last edited by a moderator:
Hạng C
25/9/08
900
1
16
Kinh nhỉ, các bác máu thiệt. Em ko kiếm được quto chiều CN, chứ có là em cũng phục hận cái đội loại em ở TK rồi. Không sao, đường trần còn dài lắm. :D

Hạng D
25/9/09
1.359
27
48
52
Q2, TpHCM
namanhtranbui nói:
Em đi tiếp với thằng bạn, 1h sáng mới về. Sáng nay ngủ dậy không biết tại sao mình lại lái được xe vào nhà nữa.
chà coi bộ bác Nam Anh này muốn thâu tóm giải từ Kia cho tới OTC đây... cọ sát ghê quá ...đến sáng

Hạng D
10/1/08
1.636
61
48
47
Trận đấu này diển ra thật hả các bác, tiếc quá không đi được.