Tập Lái
12/12/07
24
0
0
RE: Cặp giò mới cho Civic của em.

Các bác cho hỏi Civic có màu đỏ đô này à, em xem tren web không thấy. Chả là em đang định đặt 1 con 1.8AT mà. Bác nào tư vấn hộ giá cả và địa chỉ bán mấy cái đồ chơi này với. Nhân tiện có bác nào thạo tư vấn cho em giá cả và địa chỉ nào đặt xe ở Hà Nội hợp lý không.

Hạng B2
5/1/08
360
6.350
93

ko có màu này dau , chỉ có 1 con duy nhất tại Việt nam.

Hạng B2
23/2/07
236
0
0
40
Hải Phòng

Trích đoạn: tintin_tete

ko có màu này dau , chỉ có 1 con duy nhất tại Việt nam.
bác ơi lầm rùi bác , việt nam mình có hai em này đó nhìn như nhau luôn cùng màu đỏ luôn nhưng lại ở hai đầu đất nước , một em ở HCM , một em ở Hải Phòng đó bác

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com

Ngày 19 này về VN em luôn tiện xách về bộ air charger và cái ống pô hiệu Mugen, để em làm xong thì chụp hình và báo cáo kết quả cho các bác nhé. Từ từ rồi cũng đến phần engine thôi các bác, em sẽ cố gắng làm tiếp phần turbo cho em sớm cho các bác xem thử nhé!

Tập Lái
15/11/07
48
0
8
Giang Hồ Đất Cảng

Anh Phú có đặt dùm em 1 bộ Po không anh. Hôm nay mới đọc bài này của anh.Gọi qua bên Singapore cho anh mà không kịp.:(:( Anh test coi ok không thì em lại nhờ anh đặt cho em 1 bộ anh nhé. tks anh.

Trích đoạn: HP Stereo

Ngày 19 này về VN em luôn tiện xách về bộ air charger và cái ống pô hiệu Mugen, để em làm xong thì chụp hình và báo cáo kết quả cho các bác nhé. Từ từ rồi cũng đến phần engine thôi các bác, em sẽ cố gắng làm tiếp phần turbo cho em sớm cho các bác xem thử nhé!

Hạng C
12/7/05
834
94
28
Trường Bạch Sơn Nam

Trích đoạn: liontear301

Anh Phú có đặt dùm em 1 bộ Po không anh. Hôm nay mới đọc bài này của anh.Gọi qua bên Singapore cho anh mà không kịp.:(:( Anh test coi ok không thì em lại nhờ anh đặt cho em 1 bộ anh nhé. tks anh.

Trích đoạn: HP Stereo

Hôm qua em đã được test quả pô Mugen của bác Phú mới gắn xong, tiếng ùn ùn lúc nạp ga và dừng ở đèn đỏ công nhận phê vãi.
Bác Phú cho mấy phát hình lên cho anh em chiêm ngưỡng đê :) :D