Hạng B2
7/4/18
183
108
28
43
Bác cho em xin vị trí chính xác được không ạ.
Đang xây thì ai là cđt vậy bác, xây tới đâu rồi ạ
. Em gửi bác hình em vừa chup đươc .đang xây trung tâm thương mại và khách san đông sài gòn

Attachments

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Xin lỗi các bạn vì tôi phải nói ra điều này.

Mợ @Đồng xanh cố tình vu vạ, gán ghép cho tui là dụ dổ chị em phụ nữ, kêu gọi những chị em nào bị tui dội bom quấy tối tình dục. Lợi dubgj tư vấn này kia để mà quấy rối...

Giờ tui mới lên tiếng đây:
Có mợ nào đã bị tui quấy rối chưa?
Tui yêu càu chỉ cần có một mợ nào đó chứng minh tui đã lợi dụng tư vấn đất cát để quấy rối tình dục thì cứ việc lên tiếng. Tui sẳn sàng chịu trách nhiệm.

Còn cái chuyện bên CNL thì đều có nguyên nhán hết. Chính mợ ấy bày đièu đặt chuyện trước tui mới phản phé lại rồi mợ ấy lấy đó làm cơ sở để tố cáo tui này kia.

Mợ @Đồng xanh phải chịu trách nhiệm trước những gì mợ đã quy chụp lên án tui lợi dụng tư vấn đất đai để quấy rối tình dục chị em phụ nữ chứ không có được dùng cái trò nói vòng vo để chạy tội như thói quen mà mợ thường hay áp dụng ra nhé !

Gửi những ai mà đã nghe lời mợ @Đồng xanh rồi lên án tui : trước khi lên án thì phải tìm rỏ sự thật trước đã nhé. Đúng có nghe theo một phía mà đã vội kết án !!!!!!!!!

Mợ @Đồng xanh là luật sư. Mợ phải hiểu rỏ luật trước đã nhé! Không phải muốn vu vạ cho ai thì vu vạ được đâu !

Tui phải làm cho ra ngô ra khoai chuyện này luôn !

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
20/11/14
5.086
12.189
113
Cập nhật bất động sản Quận 9 - Tập 2

Tôi đang kêu gọi chị em nhé...cứ đưa ra pháp luật đi. Trường hợp tôi thì có bằng chứng rồi, còn các chị e khác thì tôi đang thu thập. Ô đi lê la khắp diễn đàn chửi bới thóa mạ tôi, khẩu dâm bậy bạ. già không nên nết

Attachments

• Like
Reactions: vinaland