Tập Lái
26/9/18
38
125
48
Tui ko phải là dân đầu tư chuyên nghiệp nà. Đọc hết rất nhiều thớt để tìm hàng phù hợp với mình giờ chốt được 1 câu hỏi mong các bác cao nhân topic này tư vấn giùm: Đất Long Phước trên 500m2 để dành 4-6 năm nữa về dưỡng già thì nên mua thời điểm này hay chờ qua Tết có hàng ngộp ah:)? Cảm ơn!

Tập Lái
12/12/18
22
3
3
39
Mọi người làm ơn chỉ mình cách chơi trên này để khỏi bị out với. Mình ở Q9 tình hình ở đây cũng nắm chút ít nhưng ko biết chơi sao để khỏi bị out
Xin cám ơn và hậu tạ

• Like
Reactions: Phuongrain
12/10/07
2.646
10.496
113
Tui ko phải là dân đầu tư chuyên nghiệp nà. Đọc hết rất nhiều thớt để tìm hàng phù hợp với mình giờ chốt được 1 câu hỏi mong các bác cao nhân topic này tư vấn giùm: Đất Long Phước trên 500m2 để dành 4-6 năm nữa về dưỡng già thì nên mua thời điểm này hay chờ qua Tết có hàng ngộp ah:)? Cảm ơn!
Tôi dự đoán, càng gần ngày Vincity mở bán thì oxy lại càng nhiều, chuyện khu đó ngộp trong tương lai gần chắc hơi khó đó bác.

12/10/07
2.646
10.496
113
Out mấy lần mà ko hiểu ra sao
Bác cứ làm BĐS ngược lại với việc giường chiếu là bác làm đúng. Ví dụ:

Khi "đối tác giường chiếu" hét to "I'm coming, i'm comiiiing" là bác đang làm đúng.

Còn khi "Đối tác BĐS" hét to câu gì đó tương tự, nghĩa là bác đang sai sai

:D :D :D

• Like
Reactions: Thi Vu
Tập Lái
12/12/18
22
3
3
39

Khi "đối tác giường chiếu" hét to "I'm coming, i'm comiiiing" là bác đang làm đúng.

Oh my god

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113

Không phải ai cũng hét to: ...
Đa số chỉ im lìm để tận hưởng...