Hạng C
6/12/10
586
15.714
93
Mấy ngày rồi bác kg theo dõi à?
Chỉ tranh luận hàng lởm thôi, chắc ad sợ bem nhau trên mạng ảo quá lôi nhau ra ngoài bem thật thì khộ nên ad khóa.
Q9 thật ra chỗ nào hiện tại cũng vẫn đều ngon, vì đầu tư đâu cũng có ăn chứ đã đến lúc tẻo đâu :)
ah lội lại thấy rồi :D

• Like
Reactions: Tony.bui
Hạng D
9/10/17
1.732
1.004
113
q9 đnag hot vì các ông lớn tập trung về đây hay sao: Vin (vincity), Khang Điền (sapphire), CĐT Đức (Hausalto)???

• Like
Hạng B2
16/5/17
364
1.534
93
q9 đnag hot vì các ông lớn tập trung về đây hay sao: Vin (vincity), Khang Điền (sapphire), CĐT Đức (Hausalto)???
Em đang ở Q2, có đặc điểm đi ra đi vào trung tâm rất sướng vì ít kẹt xe nặng, ít ngập nước nặng.
Đi miền tây miền đông gì cũng sướng vi giao thông thuận lợi.
Các ông lớn đổ về khu Đông nhiều nên sau này sài ké dịch vụ và hạ tầng cũng sướng.
Mà Q2 thì quỹ đất khan rồi, về khu Đông thì sát q2 là q9, mà q9 thì quỹ đất còn nhiều nên ưu tiên pt, đầu tư q9 là đúng rồi :)

Tập Lái
28/9/15
43
22
8
34
Em đang ở Q2, có đặc điểm đi ra đi vào trung tâm rất sướng vì ít kẹt xe nặng, ít ngập nước nặng.
Đi miền tây miền đông gì cũng sướng vi giao thông thuận lợi.
Các ông lớn đổ về khu Đông nhiều nên sau này sài ké dịch vụ và hạ tầng cũng sướng.
Mà Q2 thì quỹ đất khan rồi, về khu Đông thì sát q2 là q9, mà q9 thì quỹ đất còn nhiều nên ưu tiên pt, đầu tư q9 là đúng rồi :)
Em cũng ở Q2 và đặc biệt quan tâm Q9, bác ở chỗ nào Q2 vậy

• Like
Tập Lái
28/9/15
43
22
8
34
Em dân nghèo Thạnh Mỹ Lỗi bác ui ::).
Bác Luas hình như bên An Phú?
Bên em giờ đang vui ké festival Trung Thu của Vista Varde :)
Sao bác biết e ở An Phú, em ở mé mé An Phú với TML đó Bác. TML còn tiềm năng ác nữa đó bác, ở đó thấy xung quanh thay da dổi thịt hàng ngày chắc cũng vui bác nhỉ. :D

• Like
Tập Lái
19/7/18
10
5
3
39
Khu dân cư CBNV Tân cảng (cạnh Valencia Revierside) em thấy vẫn nguội lạnh các bác nhỉ. Em đang dính một lô ở đó, chả biết có khả năng lên không để thoát hàng.

• Like
Hạng B2
16/5/17
364
1.534
93
Sao bác biết e ở An Phú, em ở mé mé An Phú với TML đó Bác. TML còn tiềm năng ác nữa đó bác, ở đó thấy xung quanh thay da dổi thịt hàng ngày chắc cũng vui bác nhỉ. :D
Em nhớ mang máng đã biết thông tin của bác trong thảo luận nào đó :).
Quận 2 ngày càng tiện nghi và ngày càng nhiều tiện ích hơn, thay đổi hàng ngày, tốt để ở.
Nhưng đầu tư thì có vẻ hiện nay mọi con mắt đều đổ về q9, đặc biệt với các động thái Vin city có biến động thì khu vực quanh đó và q9 càng biến động theo :)

• Like
Reactions: Luas