Hạng B2
7/7/17
160
77
28
Bãi giữ xe ô tô Minh Thụy
Bãi giữ xe Ô Tô quận Gò Vấp , Xe Máy quận Gò Vấp 24/24
Chuyên coi giữ xe ô tô đường Quang Trung, Nguyễn Văn Lượng
Bãi giữ xe, ô tô, xe máy có mái che, nền bê tông sạch sẽ, có Camera an ninh, phục vụ 24/24h.

Số lượng xe ô tô khoảng 90 chiếc
Số lượng xe máy từ 200 ⇒ 350 chiếc
Bãi giữ xe ô tô đường Nguyễn Văn Lượng
Bãi giữ xe ô tô đường Thống Nh ất
Bãi giữ xe ô tô đường Quang Trung
Bãi giữ xe ô tô đường Phan Văn Trị
Bãi giữ xe ô tô đường Nguyễn Oanh

Địa chỉ : 93 Đường số 11 , Phường 16, Quận Gò Vấp, TPHCM
ĐT: 0908556700
Chìa khóa đem về hay để lại vậy bác ?

Hạng D
12/9/05
1.449
200
63
51
Có bác nào có suất gửi xe ở Hamonar mà không gửi không PM em với. Gần khu vực Bàu Cát bác nào biết có bãi xe còn nhận xe 5 chỗ cho em hay. Cảm ơn các bác nhiều.
Bãi xe 722 Âu Cơ cuối tháng 7 bị lấy lại. Giờ chỉ còn bãi Tiên Tiến 71 CLV mà xa quá.

Tập Lái
28/5/16
1
0
1
36
TT Thương mại Rome A, góc Nguyễn Đình Chiểu với Trương Định, đang trong giai đoạn chạy thử, gởi ô tô 15k/lượt.
Cho e hỏi, 15k/lượt có giới hạn số giờ ko anh? em làm giờ hành chính công ty gần đó.

Tập Lái
27/6/17
3
3
3
31
Hi các bác cho e hỏi các điểm giữ xe dưới đây còn hoạt động ko? Với lại có giữ theo ngày/giờ ko các bác?
  • Phường 1: Cao ốc Satra Eximland, 161-163 Đường Phan Đăng Lưu:
  • Phường 3: bãi giữ xe Khánh Cường hay Khanh Cường gì đó. Nằm cuối đường PXL luôn, trong đường nhỏ (gần với đường Vạn Kiếp).
  • Phường 4: Đường Thích Quảng Đức, thuộc phường 4 quận Phú Nhuận, khúc gần nhà hàng tiệc cưới Hoa Viên BÍCH CÂU sát góc giao lộ với Nguyễn Kiệm
  • Phường 4: 89 Nguyễn Đình Chiểu Quận Phú nhuận, gần Công ty Điện lực Gia định: giữ xe 24/24 : 1 triệu 1 tháng đóng từng tháng, nhà xưởng rộng rãi.
  • Phường 5: 94 Phan Đăng Lưu (bãi xe 24/24).Cách ngã tư Thích Quảng Đức 50m. Nằm bên tay phải nếu đi từ hướng Bà Chiểu về Ngã 4 Phú Nhuận. Đầu ngõ là shop Bao Cao Su Núi Lửa gì đấy.

Hạng B2
24/11/16
379
316
63
Tp Hồ Chí Minh
Hi các bác cho e hỏi các điểm giữ xe dưới đây còn hoạt động ko? Với lại có giữ theo ngày/giờ ko các bác?
  • Phường 1: Cao ốc Satra Eximland, 161-163 Đường Phan Đăng Lưu:
  • Phường 3: bãi giữ xe Khánh Cường hay Khanh Cường gì đó. Nằm cuối đường PXL luôn, trong đường nhỏ (gần với đường Vạn Kiếp).
  • Phường 4: Đường Thích Quảng Đức, thuộc phường 4 quận Phú Nhuận, khúc gần nhà hàng tiệc cưới Hoa Viên BÍCH CÂU sát góc giao lộ với Nguyễn Kiệm

• Phường 4: 89 Nguyễn Đình Chiểu Quận Phú nhuận, gần Công ty Điện lực Gia định: giữ xe 24/24 : 1 triệu 1 tháng đóng từng tháng, nhà xưởng rộng rãi.

• Phường 5: 94 Phan Đăng Lưu (bãi xe 24/24).Cách ngã tư Thích Quảng Đức 50m. Nằm bên tay phải nếu đi từ hướng Bà Chiểu về Ngã 4 Phú Nhuận. Đầu ngõ là shop Bao Cao Su Núi Lửa gì đấy.

Mình thấy có 2 điểm đang hoạt động, còn các điểm bác nêu thì không để ý nữa, như sau:
1. Bãi xe kế bên UBND Phường 5, Phú Nhuận, giữ xe 24/24 nhé bác, giữ xe khách vãng lai cũng có, nhưng ít lắm, đa số là xe công ty và bank, có mái che và không có mái che.
2. Bãi xe kế bên Điện Máy Xanh (đường Phan Đăng Lưu), giữ xe 24/24 và có gửi tháng, có mái che nhé.