Hạng C
26/3/12
588
97
28
44
Re:Danh sách điểm gửi xe ô tô ở TPHCM sắp theo quận

nlthanh nói:
Gara Phạm Gia gửi cũng được, xe để trong khuôn viên Doanh trại quân đội nên rộng rãi , an toàn. Ông anh em gửi chiếc 7 chỗ là 1 triệu/ tháng
cảm ơn bác nha.

Hạng B1
5/8/10
52
9
8

Em bổ sung thêm: 161, 163 ĐBP P15 BT, gửi xe tháng, ko mái che:D

DGM
Hạng D

caubataphoa nói:
TranPhat nói:
link bác cho từ t6/2011, giờ không biết đã lạc hậu chưa? em rất muốn thông tin cập nhật.
ợ, "RE: GỬI XE ĐỂ VÔ BỆNH VIỆN TỪ DŨ ? - 08 06 2011 13:43:43
Lần trước em đón F1 mới sinh, phải có giấy ra viện BV nó mới cho xe 4B vào (chứng tỏ là chỉ đón F1 & gấu ra), khi chở vào cấp cứu (sắp sinh) BV cũng không cho đậu", em lướt đến mấy tin sau thì khó cho bác rồi. có lẽ bác xem ở trang 1 mà chọn chỗ đậu gần đó rồi đi bộ hay taxi đến nếu không có giải pháp khác nhé. nếu rảnh bác report lại anh em tham khảo, cảm ơn bác nhé.
Đối diện Chữ Thập Đỏ ở NTMK có 1 gara tạm ở building đang chuẩn bị xây, qua đêm 100k, nửa ngày 50k.

Hạng C
26/3/12
588
97
28
44

DGM nói:
Đối diện Chữ Thập Đỏ ở NTMK có 1 gara tạm ở building đang chuẩn bị xây, qua đêm 100k, nửa ngày 50k.
Các comment chỉ có tính chất tham khảo, cá nhân tự chịu trách nhiệm nếu thực hiện!

<hr/>

cảm ơn bác, khi nào comment bác cũng ghi vậy à?

Hạng B2
29/1/08
498
256
63

caubataphoa nói:
nlthanh nói:
Gara Phạm Gia gửi cũng được, xe để trong khuôn viên Doanh trại quân đội nên rộng rãi , an toàn. Ông anh em gửi chiếc 7 chỗ là 1 triệu/ tháng
cảm ơn bác nha.
Phạm nó không giư xe Bác Ạ! còn chổ sân bên doanh trại nay pham gia nó làm cái salong ôtô luôn rồi !:(

Hạng C
26/3/12
588
97
28
44

lamds nói:
Phạm nó không giư xe Bác Ạ! còn chổ sân bên doanh trại nay pham gia nó làm cái salong ôtô luôn rồi !:(
Vậy là bỏ điểm này, cảm ơn bác.

Hạng B2
24/6/11
286
22
18
Tp HCM

quận tân phú đường lũy bán bích có 1 điểm gởi ngay ngã 4 đặng nguyên cẩn và 1 điểm ngay dốc cầu tân hóa.đường lương thế vinh gần cây xăng có 1 bãi mới mở khá rộng

Hạng B2
31/5/11
135
26
38

Tân phú- kcn tân bình
-bảo vệ khu hồ bơi, sân tenis
-bãi xe Minh quân công viên đường s3, s2

Hạng C
26/3/12
588