Hạng B2
5/5/09
193
1
18
em hiểu mà bác già tuy nhiên tụi nó chưa chuyển vào tk của em . nếu vài bữa nưa mà em chưa nhận được em sẽ nhờ bác ra hối thúc tụi nó 1 lần nữa .
khi nào em nhận được tiền em sẽ sms cho bác.

Hạng B2
5/5/09
193
1
18
vuvietthanh nói:
Nhờ bác ship hộ em món này nhé, mấy món kia e tạm hoãn. Hôm trước e chưa chuyển tiền cho bác thì nó báo 55 $ hôm nay xem lại nó báo 70 $.
http://cgi.ebay.com/ebaym...&fits=Make%3AHonda
Tổng: 70 $+7 $ ship = 77 $*1,1*21.000= 1.800.000 đ
báo cáo bác là em xin ngưng nhận hàng . nếu có thể thì em hẹn lần sau sẽ ship cho bác . mong bác thông cảm .

Hạng B2
5/5/09
193
1
18
@ sáng nay bác toy có gọi điện thoại cho em là nhờ em ship hộ bác Gâu thêm 2 con lọc xăng . em đã ship rồi . tiền thì có gì vài bữa nữa bác thanh toán chung với tiền ship về vn 1 lần .
@ bác hùng tele : đã đặt mua cho bác 1 em ecu theo link của bác . tiền bác thiếu đủ thì mai mốt tính sau nhé bác.

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.852
3.970
113
56
chắc cà đao
Hạng B2
5/5/09
193
1
18
các bác vào xem hộ em xem tình hình là có thiếu đủ gì nữa không để em update . nếu không có gì nữa thì ngày mai em sẽ khóa sổ luôn những anh em đã đặt mua hàng .

Hạng F
17/5/09
18.998
2.225
113
Gialai
Nhân dịp Cuteo ship hàng về, và cũng đã sắp về, trong đó có hàng của em, bản thân xin chân thành cảm ơn sự nhiệt tình quý báu của Cuteo đối với hội nghiện này, sắn đây em cũng xin có ý kiến nho nhỏ,:
Những món hàng chúng ta ship đều có giá và đã được Cuteo xác nhận và với giá đó các món hàng sẽ về đến tay chúng ta, nhưng em sợ trong trường hợp xấu nhât nếu về cửa khẩu mà phát sinh thuế má này nọ, làm cho giá thành đội lên, thì chúng ta chung tay đối với khoảng này, tùy theo giá trị của món hàng mà chia tỷ lệ để đóng góp (đây là em nói giả dụ có trường hợp này xảy ra thôi, chứ em biết Cuteo bảo sẽ không vấn đề gì), Thà nói trước như vậy để nếu có xảy ra cũng không khó xử cho Cuteo vì đã công bố là ship giúp anh em
Vài lời mạo muội, xin các bác cho ý kiến

Hạng B2
1/11/07
120
7
18
OK. Mình đồng ý với các bác . Các chi phí phát sinh ngoài tiền hàng thì các bác có ship hàng cùng dang tay chịu , nhờ Bác cuteoem tính toán ra cho từng bác . Các bác khác có OK không ? Còn chuyện lùm xùm lừa đảo trên mạng mình nghĩ trong hội mình không có chuyện đó Bác cuteoem yên tâm nha , các bác tin tưởng bác mà . Cám ơn Bác cuteoem nhiều .