Hạng D
28/7/16
1.692
2.428
113
Hạng D
22/8/13
1.234
2.015
113
Em nghĩ cũng như bao vụ khác thôi. Trừ khi anh này chơi mạnh, chơi lớn và chơi bền thì mới vặt được mấy thằng cóc ké này. Còn không thì trả giấy tờ, xin lỗi, bồi thường trong im lặng rồi chìm xuống

• Like
Reactions: nta139 and xe lo
Hạng F
29/10/14
8.545
11.233
113
Pác kiện công an thì nộp đơn cho ai. Xin thưa pác lại nộp đơn cho công an.
Vậy thì khác nào pác đi kiện, khiếu lại thằng con nhưng lại nộp đơn cho thằng bố. Pác muốn kiện nên cấp cao hơn thì nên gặp ông nội của nó.

Hạng D
28/7/16
1.692
2.428
113
Pác kiện công an thì nộp đơn cho ai. Xin thưa pác lại nộp đơn cho công an.
Vậy thì khác nào pác đi kiện, khiếu lại thằng con nhưng lại nộp đơn cho thằng bố. Pác muốn kiện nên cấp cao hơn thì nên gặp ông nội của nó.
Phải làm để nó biết là dân ko ngu như nó nghĩ bác ạ, và cho nó biết là đừng để giọt nc tràn ly.

• Like
Reactions: xe lo and nta139
Hạng C
24/4/17
612
4.535
93
Ủng hộ vụ này.. Bác chủ cập nhật dùm nha.

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...
K biết thực hư chủ thớt thế nào, vì trong toàn bộ các bài em k thấy nói thực tế chạy bao nhiêu mà chỉ nhắm vào những lỗi của xxx như ghi sai ngày, BB k dấu, k có địa điểm, thời gian, k cho xem cam trực tiếp mà xem qua điện thoại, trả lời khiếu nại k đúng thủ tục, bị đe doạ...
Thực ra những việc này nghe thì bức xúc vì xxx xử lý kém, chứ nếu k còn thông tin gì khác về tốc độ thật của bác ấy, thì những việc trên k thay đổi nội dung vụ việc là bác ấy chạy quá tốc độ thật. K thể dùng cái sai của xxx để che khuất cái sai của mình. Chỉ ủng hộ việc phản ánh cách làm việc thiếu chuyên nghiệp của xxx, k ủng hộ việc khiếu kiện thiếu cơ sở.
K biết e có xem sót k.