12/10/07
2.646
10.496
113
Dạ e ở ven pmh riết chán rồi , giờ có chuyển lên CC thì vô hẳn nội khu ở chứ ko ra vùng ven nữa. Đang ngắm mấy cái happy, scenic, Starhill ...mà giá đủ kiểu
Cứ nội khu PMH mà chén cho lành. Lòng vòng mấy khu chung quanh PMH hoài, tốn tiền làm nội thất rồi cũng dọn đi vì cứ thấy có gì đó không ổn.

Hạng B2
9/9/12
454
7.568
93
block này, người mua lưu ý các căn hộ có ban công và cửa sổ hướng ra Nguyễn Lương Bằng sẽ khá ồn do tiếng xe ô tô.
Chính xác. Không hiểu sao PMH lại quy hoạch các khu căn hộ quá sát với đường Nguyễn Lương Bằng như vậy. Hưng Phúc, Hưng Phúc Premier, The Ascentia... Riverside thì đỡ hơn chút vì thụt vào sâu hơn. Ban đêm xe tải lớn chạy thì không ngủ nổi nếu không đóng kín cửa. Hay PMH mặc định ở các khu này đều phải xài máy lạnh để vừa đỡ ồn, vừa đỡ mùi Đa Phước?

Hạng D
29/11/06
2.951
38.036
113
53
Bán kính trong vòng 300m trường Đinh Thiện Lý có căn nào 3pn

Cũ mới gì cũng đc
Nội thất hay ko cũng đc
Cho thuê hay bán cũng đc

Em định thuê/hoặc mua nếu thấy hợp, trải nghiệm xem chuồng cu thế nào

Bác nào chính chủ, môi giới ới em phát nhé, mấy cái Grandview càng tốt

12/10/07
2.646
10.496
113
Chính xác. Không hiểu sao PMH lại quy hoạch các khu căn hộ quá sát với đường Nguyễn Lương Bằng như vậy. Hưng Phúc, Hưng Phúc Premier, The Ascentia... Riverside thì đỡ hơn chút vì thụt vào sâu hơn. Ban đêm xe tải lớn chạy thì không ngủ nổi nếu không đóng kín cửa. Hay PMH mặc định ở các khu này đều phải xài máy lạnh để vừa đỡ ồn, vừa đỡ mùi Đa Phước?
Theo bác thì cần phải thụt vô bao nhiêu mét thì mới không nghe tiếng xe tải chạy đêm khuya?

Hạng D
13/1/11
1.098
26.434
113

Cũ mới gì cũng đc
Nội thất hay ko cũng đc
Cho thuê hay bán cũng đc

Con cái học ở ĐTL thì mình dọn về khu cảnh đồi - kênh đào là chuẩn rồi anh, ưu tiên trẻ con, mình đi xa tí cũng đc :)

Hạng D
29/11/06
2.951
38.036
113
53
Con cái học ở ĐTL thì mình dọn về khu cảnh đồi - kênh đào là chuẩn rồi anh, ưu tiên trẻ con, mình đi xa tí cũng đc :)
Định học theo mẹ Trang Tử dời nhà sát trường cho nó đi bộ sang đá banh bóng đồ :)
Muốn thuê ở 1 năm xem kỹ lưỡng rồi thích là nhích luôn

Hạng B1
15/12/15
64
32
18
32

Cũ mới gì cũng đc
Nội thất hay ko cũng đc
Cho thuê hay bán cũng đc

Budget bác bnhiu e chỉ cho

Hạng D
23/4/18
1.191
1.258
113
Chính chủ cần bán căn hộ cao cấp Sky Garden 3 thuộc Phú Mỹ Hưng
  • Nhà mới thay thế toàn bộ nội thất, 3pn, 2wc, full nội thất
  • Đang có hợp đồng thuê $800/tháng
  • Vị trị cực kì đắc địa giữa trung tâm Phú Mỹ Hưng, nằm trong khu vực phố đi bộ Hàn Quốc sầm uất, liền kề Vivo City, đầy đủ tiện ích
  • Giá 2.6 tỉ, sổ hồng riêng

Bao nhiêu m2 ib nhé

Hạng B1
3/9/19
79
77
18
45
Chính chủ cần bán căn hộ cao cấp Sky Garden 3 thuộc Phú Mỹ Hưng
  • Nhà mới thay thế toàn bộ nội thất, 3pn, 2wc, full nội thất
  • Đang có hợp đồng thuê $800/tháng
  • Vị trị cực kì đắc địa giữa trung tâm Phú Mỹ Hưng, nằm trong khu vực phố đi bộ Hàn Quốc sầm uất, liền kề Vivo City, đầy đủ tiện ích
  • Giá 2.6 tỉ, sổ hồng riêng
  • Diện tích112,00 m 2
Bác gửi cho ít thông tin chi tiết vào inbox nhé ( Tầng, ban công hướng nào, ảnh căn hộ )

Cám ơn bác

Hạng B1
7/6/17
60
32
18

Cũ mới gì cũng đc
Nội thất hay ko cũng đc
Cho thuê hay bán cũng đc

Em có nha bác, bác Ib em nha
Replied by Otosaigon

Hạng C
25/10/16
983
3.423
93
Gia Định Thành
SCENIC VALLEY 1 - đang cho thuê hiện tại là 18tr/tháng. - Nhà đẹp, full nội thất. - Lầu thấp, diện tích 70m2, 2 phòng ngủ, 2 toilet, ban công và khu phơi riêng.
Giá 3 tỏi 550 chẹo. Bác nào cần thì ới em.

Hạng B2
26/8/12
378
389
63
51
Định học theo mẹ Trang Tử dời nhà sát trường cho nó đi bộ sang đá banh bóng đồ :)
Muốn thuê ở 1 năm xem kỹ lưỡng rồi thích là nhích luôn
Cao nhân như bác mà cũng kỹ lưỡng quá. Nhớ hồi trước bác chém gió vụ bải trừ chuồng cu kinh lắm. Bán nhà quận 10 qua làm luôn căn song lập PMH cho khỏi lăn tăn vụ chuồn cu đi bác. Thuê nhà bấp bênh lắm, đại gia như bác rồi không nên thử nữa. Nhích luôn đi thôi.

• Like
Reactions: ngocbich29
Hạng B2
24/7/17
139
98
43
inbox tt dùm mình nhé.
Dạ em đã inbox cảm ơn bác đã quan tâm dự án ;)
block này, người mua lưu ý các căn hộ có ban công và cửa sổ hướng ra Nguyễn Lương Bằng sẽ khá ồn do tiếng xe ô tô.
Nhà mặt tiền đường lớn thì nghe rất sang nhưng đúng là sẽ đối mặt với tiếng ồn. Được cái các dự án mới sau này ở PMH mà ở vị trí mặt tiền đều được nâng cấp hạ tầng hầm móng, chống rung, chống ồn khá hiệu quả rồi ấy bác. Mỗi căn hộ của Ascentia đều được trang bị cửa kính ban công, kính cửa sổ 2 lớp khá dày (đến 12mm) nên hạn chế được tối đa tiếng ồn. Đã trót thích nhà mặt tiền thì những vấn đề còn lại đều có thể giải quyết mà, quan trọng là thích thì nhích thôi ạ! :cool:

Hạng B2
7/3/17
102
3.145
93
Saigon
Cao nhân như bác mà cũng kỹ lưỡng quá. Nhớ hồi trước bác chém gió vụ bải trừ chuồng cu kinh lắm. Bán nhà quận 10 qua làm luôn căn song lập PMH cho khỏi lăn tăn vụ chuồn cu đi bác. Thuê nhà bấp bênh lắm, đại gia như bác rồi không nên thử nữa. Nhích luôn đi thôi.
Anh nói chí phải ạ.

anh @nvquangcm chuyển sang mua biệt thự - nhà phố ới em nhé :D

• Like
Reactions: ngocbich29
Hạng D
26/8/05
3.937
22.860
133
Dạ em đã inbox cảm ơn bác đã quan tâm dự án ;)

Nhà mặt tiền đường lớn thì nghe rất sang nhưng đúng là sẽ đối mặt với tiếng ồn. Được cái các dự án mới sau này ở PMH mà ở vị trí mặt tiền đều được nâng cấp hạ tầng hầm móng, chống rung, chống ồn khá hiệu quả rồi ấy bác. Mỗi căn hộ của Ascentia đều được trang bị cửa kính ban công, kính cửa sổ 2 lớp khá dày (đến 12mm) nên hạn chế được tối đa tiếng ồn. Đã trót thích nhà mặt tiền thì những vấn đề còn lại đều có thể giải quyết mà, quan trọng là thích thì nhích thôi ạ! :cool:
Nhà mặt tiền có giá, còn căn hộ mặt đường lớn có lợi gì vậy bạn?
Thêm tiền để mua căn hộ mặt tiền đường lớn do giá đất cao, tốn thêm mớ tiền móng cọc cửa sổ. What's the point?

• Haha
Reactions: Huỳnh Vũ
10/8/15
162
268
63
36
Em chào các bác, em chính chủ cần ra đi căn Scenic valley 1 D20-01 80m2 thiết kế lại 2pn là 1p chức năng, tầng cao nhất view phóng đến cầu Ánh sao, block trong cùng rất yên tĩnh. Giá thị trường lầu thấp hơn rao 4,3ty. Em muốn thu về net 3,95 ty cho nhanh, có hdt 1000usd/ tháng đến 9/2019
Goi em 0941133188 để biết thêm chi tiết ạ

Hạng B2
24/7/17
139
98
43
Nhà mặt tiền có giá, còn căn hộ mặt đường lớn có lợi gì vậy bạn?
Thêm tiền để mua căn hộ mặt tiền đường lớn do giá đất cao, tốn thêm mớ tiền móng cọc cửa sổ. What's the point?
Tùy sở thích và nhu cầu khách hàng thôi bác, em biết nhiều khách đã quen việc ở mặt tiền đường lớn ở các quận trung tâm khi vào PMH tìm căn hộ thì họ vẫn thích chọn căn hộ mặt tiền thôi. Khách đã quen ở nhà phố mặt tiền thì khi lên căn hộ đối với họ là đông vui chứ không phải gọi là ồn nữa.
Ngoài ra, các dự án mới ngoài hạ tầng cải tiến, thiết kế đẹp thời thượng thì còn đáp ứng được vị trí giúp kết nối tiện ích đa dạng xung quanh, chỉ cần xuống lầu là không thiếu cái gì, chưa kể khách còn được bảo chứng thương hiệu "nhà tui ở PMH". Ngoài ra, Ascentia cũng ít căn hộ, tổng cộng 2 tòa chỉ có 242 căn thôi nên đáp ứng tốt luôn cho các khách hàngkhông thích đông đúc, yên tĩnh vừa phải ;)