Hạng B2
19/6/16
362
1.074
93
Chung cư đang xây trên nền Copmart cũ mặt đường Nguyễn Căn Linh, có bác nào biết giá shop house bao nhiêu không ạ?

• Like
Reactions: thichchoi
Hạng C
11/7/06
729
9.416
93
Bác nào cho hỏi về chung cư Mỹ Đức ở PMH (hình như bàn giao 2008) giá thấy đâu khoảng 4ty hơn cho căn ~115m2 thì mua ở có tốt không?
Hay là Grandview ~120m2 mắc hơn tí (vì thấy khoảng 4,5ty hơn). Hay chạy qua Riverside Residence căn ~95m2 giá cũng khoảng hơn 4 tỷ ở sướng hơn? (em loại trừ mấy view mặt đường vì ồn ào)
Chọn Riverside cho thich, công viên nội khu ven sông rất đã, chọn căn view sông cho yên tĩnh

• Like
Reactions: openheart
Hạng B1
12/5/14
88
95
20
Klq, trường Đinh Thiện Lý Gđ 2 nằm chỗ nào trong khu tài chính của PMH vậy các bác, em đọc đâu đó nghe nói 2021 bđầu tuyển sinh.
sát cái cầu cả cấm mới xây , đối diện star hill bác

Tập Lái
18/2/19
2
0
3
37
Khách mình muốn bán 1 căn tại đường nội khu Hưng Phước 4 , anh em nào có nhu cầu Inbox mình nhé.

Hạng B2
1/12/17
144
104
43
Mình cần tư vấn thủ tục đóng thuế căn hộ PMH Sky Garden . Sau đó sang nhượng căn hộ này luôn. Bác sale nào rành tư vấn thuế và giá cả sang nhượng hộ e vào Inbox nhé.

Hạng D
15/9/08
2.032
2.198
123
Các bác tư vấn dùm
Sếp có 1 Căn Lớn ( 130m2 x 2 = 260m2) Riverside resident , tang 12A
Nay về nuoc muốn để bán lại cho ae ...
Nột that rat dep , măc tien .. Japan và German ( cai nay chi la diem cong)
View 100% ra sông : Bếp. PK, 3 PN toilet riêng, Toilet bếp..
Theo các bác giá mình mua đe dau thu thi Nhieu mua đc
P/s : theo ace moi gioi Giá TT căn 130m2 khu nay dang giao dich Nhanh khoang 5.8-6ty/can
Cập nhật giá căn hộ - nhà phố kinh doanh - biệt thự Phú Mỹ Hưng

Thanks all

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
18/12/18
410
248
43
31
Tài chính tầm 12 tỷ có căn nào không mấy anh. ( Không chung cư )
có căn biệt thu cách pmh vài trăm m. chủ nhà tháng 4 này đi ddihj cư nc ngoài bán nhanh.. bác đến xem tham khảo cứ thương lượng mạnh.nếu đc inbox em contact em gửi thông tin nhé

Hạng B2
8/6/16
281
284
73
35
Chung cư đang xây trên nền Copmart cũ mặt đường Nguyễn Căn Linh, có bác nào biết giá shop house bao nhiêu không ạ?
Copmart vẫn giữ nguyên tại vị trí đó tên Urban Hill, em còn căn hộ 2pn, 2wc A5.07 bác nào thích em để lại nha

Hạng B2
24/7/17
139
98
43
Hiện tại CĐT chưa bán á bác, Shop đó chắc để dành đến gần giao nhà mới tính tiếp :)))

Hạng B2
24/7/17
139
98
43
Lâu quá không cập nhật topic, em xin phủi bụi tí với vài thông tin mới nóng hổi từ CĐT Phú Mỹ Hưng nha các bác!! :D :D

[24/03] MỞ BÁN TÒA C - PHÚ MỸ HƯNG MIDTOWN THE PEAK
Sau đợt mở bán giai đoạn 1 của The Peak là M8B vào cuối năm 2018 vừa qua thì kết quả cho thấy độ thu hút của riêng dự án Midtown và cả sức hấp thụ của thị trường với dòng căn hộ cao cấp, đặc biệt là tại nội khu Phú Mỹ Hưng vẫn rất tốt đó các bác! Bán hết 96% ngay và luôn trong 1 buổi mở bán :D :D :D

Và giờ đây, sau mùa Tết hoành tráng thì CĐT Phú Mỹ Hưng sẽ chào xuân mới bằng cách tiếp tục với The Peak giai đoạn 2 - M8A và cũng là hợp phần cuối cùng của khu phức hợp hoa anh đào Midtown vào ngày 24/03 tới đây!

Nhắc đến The Peak thì có 2 cụm là M8AM8B, phải nói là "mỗi khu một vẻ - mười phân vẹn mười" :cool: Với M8B thì khách hàng có 2 lựa chọn: 1 là view về khu vườn nhiệt đới nội khu cùng thác nước thiên nhiên ấn tượng và 2 là view khu biệt thự cùng công viên xanh mát thuộc khu dân cư Nam Viên. Vậy M8A thì có những gì?? Ngoài vẻ ngoài hoành tráng đồ sộ và vị trí không-thể-gần-hơn - sát bên công viên Hoa anh đào thì sau đây là một vài thông tin về cụm M8A sắp mở bán trong đầu năm nay:

Khu hồ bơi vô cực cạnh bên công viên Hoa anh đào và dòng sông thơ mộng
mang đến những trải nghiệm không giới hạn!
Và hàng loạt các tiện ích cao cấp khác như Spa; xông hơi; phòng tập Karate,
phòng Gym; phòng chơi game cho trẻ; BBQ; Skybar vvv.....

Hiện tại đã có nhà mẫu The Peak giai đoạn 2 M8A cũng như các thông tin mặt bằng, lịch thanh toán và giá giá bán chính thức từ CĐT. Các bác quan tâm thì inbox em hoặc để lại bình luận nhé! Em cảm ơn ạ!!! :D

Hạng B2
24/7/17
139
98
43
Cập nhật tình hình từ CĐT Phú Mỹ Hưng là hiện nay THE ASCENTIA - Dự án căn hộ mới nhất với mức giá chỉ từ 3,2 tỷ của PMH đã đạt cột mốc hơn 600 thư đăng ký mua. Trong khi tổng dự án chỉ có 242 căn hộ :D:D:D Dự là 1 lần nữa sẽ lại cháy hàng nhanh chóng ạ!

Các bác muốn đầu tư ở PMH thì em thấy The Ascentia rất lý tưởng do có diện tích đa dạng (1pn, 2pn, 3pn) đặc biệt loại 1PN ở PMH có thể nói là siêu hiếm nên rất hút khách. Chưa kể với mức giá từ 3,2 tỷ thì dự án này sẽ cung cấp cho thị trường những căn hộ cao cấp có vị trí tốt mà mức giá cũng dễ chịu. Ai quan tâm thì thả nhẹ inbox em cung cấp thêm thông tin cũng như bảng giá tham khảo nhé! Dự là tuần này hay tuần sau thôi sẽ chốt danh sách đăng ký luôn rồi ạ ;)

Vị trí dự án The Ascentia Phú Mỹ Hưng

O.S.P.D
27/1/04
648
978
93
Vietnam
Klq, trường Đinh Thiện Lý Gđ 2 nằm chỗ nào trong khu tài chính của PMH vậy các bác, em đọc đâu đó nghe nói 2021 bđầu tuyển sinh.

Hạng B2
24/7/17
139
98
43
Hi các bác, em xin cập nhật một vài hình ảnh trong Lễ bàn giao nhà của dự án Phú Mỹ Hưng Midtown - The Symphony diễn ra vào 03 ngày 15,16 và 17/10 :D
Sau 02 năm xây dựng, sau cùng "Bản giao hưởng" của khu Midtown hoa anh đào đã chính thức được trao cho chủ nhân. Công trình hoàn thiện chỉn chu, chất lượng và quan trọng là đi sát với bản vẽ ban đầu, với những gì đã cam kết với khách hàng trước đó. Mời các bác xem qua một vài hình ảnh em chụp thực tế bên dưới, bác nào quan tâm muốn đi tham quan thì cứ inbox em cái nha~ ;)

Hạng B2
1/12/17
144
104
43
Cần chuyển nhượng căn hộ PMH Sky Garden 2, 89m2, 2PN, 1 Phòng sinh hoạt chung, 1 Phòng khách, 2 WC, 1 Bếp, 1 Ban công phơi đồ. Đang cho khách Hàn Quốc thuê dài hạn 800 $/ tháng. Ae cần ép giá inbox.