Hạng B2
8/1/16
352
532
103
Vậy là hàng xạo phải không bác? Rồi lỡ mình qua sẽ dẫn mình tới cái hẻm xe đạp còn đăng tin hẻm xe hơi pk ạh? Hay chỉ để lấy số dd of mình vô data vậy?
mua cái sim rác bỏ vô đt cục gạch gọi hỏi đi a, muốn ăn phải lăn vô bếp

Hạng C
2/1/20
614
130
43
29
Vậy là hàng xạo phải không bác? Rồi lỡ mình qua sẽ dẫn mình tới cái hẻm xe đạp còn đăng tin hẻm xe hơi pk ạh? Hay chỉ để lấy số dd of mình vô data vậy?
Cứ gọi bảo mình là môi giới là bọn nó méo gọi lại đâu :)) còn ko đưa số đt đây em gọi cho, lúc trước gọi em chửi một trận, đất thảo điền 10x20 3,4 tỷ bà nội chúng nó

• Haha
Reactions: KHOICOM
Tập Lái
16/10/13
43
46
18
mua cái sim rác bỏ vô đt cục gạch gọi hỏi đi a, muốn ăn phải lăn vô bếp
Em đang đi làm thuê xứ người nên ko tiện gọi về dc bác ạh :-(. Chớ e cũng ko ngại mua sim rác đâu :) .

Bác @antimage ơi số điện thoại có trên hình màn hình e chụp lại đó, còn đất Thảo Điền nghe vậy xạo là thấy rồi nhưng như bác trên cũng nói đó, tầm ít tháng nay dòng tiền bắt đầu chậm nên giá cả bắt đầu điều chỉnh rồi. E cũng ko rõ giá trên là giá xạo hay giá điều chỉnh.
Saigon đại gia nhiều nhưng 12t cũng đâu phải ít. Hay là e ko có tiền quen r nên thấy nó nhiều ?!?!

• Like
Reactions: vanconnaito
Hạng D
21/9/10
1.938
11.101
113
Em đang đi làm thuê xứ người nên ko tiện gọi về dc bác ạh :-(. Chớ e cũng ko ngại mua sim rác đâu :) .

Bác @antimage ơi số điện thoại có trên hình màn hình e chụp lại đó, còn đất Thảo Điền nghe vậy xạo là thấy rồi nhưng như bác trên cũng nói đó, tầm ít tháng nay dòng tiền bắt đầu chậm nên giá cả bắt đầu điều chỉnh rồi. E cũng ko rõ giá trên là giá xạo hay giá điều chỉnh.
Saigon đại gia nhiều nhưng 12t cũng đâu phải ít. Hay là e ko có tiền quen r nên thấy nó nhiều ?!?!
thấy cái gì bất hợp lý thì lờ đi anh

Hạng C
2/1/20
614
130
43
29

Điều chỉnh thấy tăng chứ chả giảm -_- cuối năm giảm giá ko ai mua, giờ gọi lại tăng lên 500- 1 tỏi , thấy mà đau lòng, có chỗ không bán nữa chứ

Tập Lái
16/10/13
43
46
18
Điều chỉnh thấy tăng chứ chả giảm -_- cuối năm giảm giá ko ai mua, giờ gọi lại tăng lên 500- 1 tỏi , thấy mà đau lòng, có chỗ không bán nữa chứ
Thì thôi mình ko mua nếu ko gấp. Tiền trong tay mình mình có quyền anh ạh.

Hạng C
2/1/20
614
130
43
29
Nhà hẻm bùi thị xuânquận 1, phường phạm ngũ lão 4 lầu, 6tỷ 3 tl bác nào nhanh thì còn nhá, 6,3x4 ông nào chê thì em quỳ lạy, nhà mới keng xà ben

• Like
Reactions: gaconhung