Hạng B1
28/2/15
52
653
83
Warszawa
Em mở lại thớt mong các bác có thông tin về dự án và hạ tầng khu TML vào cập nhật ạ

Attachments

Hạng B2
17/10/15
342
940
93
Chuối nhất TML, nhất là phía kia đường, chỉ hơn được Cát lái. Chưa kể vụ nhà máy xl nước thải gần đó.
Bây giờ nhìn thì ko ngon, nhưng chuyện thì còn dài bác à, sẽ hơn cát lái gấp bội lần

• Like
Reactions: Mexi and Ludin
Hạng C
4/1/11
618
1.421
93
Bây giờ nhìn thì ko ngon, nhưng chuyện thì còn dài bác à, sẽ hơn cát lái gấp bội lần
Xa nhất tml, kém nhất tml. Kế vành đai toàn xe hạng nặng di chuyển 24/7. NM nước thải (cái này rủi ro cao). Nova có chém đến mấy thì đây là những cái cơ bản của giá trị thật bác.

Hạng B2
17/10/15
342
940
93
Xa nhất tml, kém nhất tml. Kế vành đai toàn xe hạng nặng di chuyển 24/7. NM nước thải (cái này rủi ro cao). Nova có chém đến mấy thì đây là những cái cơ bản của giá trị thật bác.
Bác hình dung là miếng 2,3,4 và miếng chân cầu phu mỹ, miếng himlam bình an là 3 miếng đất to và sạch duy nhất còn lại tại quận 2.
Nhìn vincity ở q9 giáp ranh đồng nai mà vin còn có cách đẩy thi trường khu đó từ mười mấy triệu lên ba mấy triệu dọc đương nguyễn xiển
2,3,4 va chân cầu phú mỹ về quy mô ko thua vincity là bao, nhưng về vị tri và kết nối giao thông hơn hẳn và mang tiếng q2
Nova ko có khả năng chém người mua ở một mức giá cao, nhưng giả sử có ndt nước ngoài vô là mọi chuyệm sẽ khác, lúc đó apak hửi khói
Em chỉ ví dụ thôi 1 cái aeon mall đã là cuc diện khu chân cầu phú mỹ thay đổi, cái nghĩa trang bình hưng hòa mà aeon mall đẩy đươc căn hộ đắc như tôm tươi
Cdt đang giữ 2 miếng to tai tml họ se có cách bán cho giá đình nhất, giá mà mọi người ko ngờ tới

Hạng B2
17/10/15
342
940
93
Ở một nơi xa xôi nào đó trên quận bình tân, có cái nghĩa trang quy mô 44ha đang đươc bốc mộ, giá đất ở đó tăng khủng, chưa biết quy hoach chính xác là sẽ làm gì.
Khu đất mặt tiên xung quan aeon mall tân phú, từ nơi ko ai thèm tăng lên trên 200tr/met
Đất ở quận 2 mà diện tich trên 250 hetac sạch sẽ, chưa quy hoạch thì các bác nghĩ giá nó sẽ ở phân khúc nào?
Chắc nhiều bâc chỉ nghĩ nó sẽ chia lô bán nền như ở trên quá.
Một quỹ đất khủng như vậy nằm giữa phú mỹ hưng và thủ thiêm, ko có dân cư lâu đời, đây là miếng đất có 1 không 2 tai sài gòn này, nên các bác cư yên tâm là nó sẽ cao ngút trời.
Khu 1 tml được đánh giá là rẻ nhất vì xa nhất tml hiện tại, nhưng trong tương lai em nghĩ giá nó sẽ tiềm cần những khu phú nhuan huy hoang, bác nào đầu tư lâu dài vô tml vào thời điểm này khu 1 la lí tưởng nhất