Hạng C
2/12/18
959
567
113
41
Nhờ mod mà em mới biết...cứ nhớ câu thần chú cấm rẽ là cấm quay....

Hạng C
7/4/20
651
662
93
34
Mod ngủ hay sao mà để đăng mấy bài vớ vẩn này
ông biết rồi thì đi ra giùm, đừng phát biểu linh tinh ô nhiễm thế, nhiều người lái xe lâu năm vẫn chưa update được luật mới vẫn cần chú ý, điều này có ích cho mọi người nhé.

• Like
Reactions: target_locked
Hạng C
7/4/20
651
662
93
34
6 năm rồi mà vẫn chưa update kịp? Không hiểu luôn, trừ các bác nào mua xe làm kiểng, không lái xe thường xuyên.
ông này chắc ở "trển" xuống, các bạn thi lý thuyết trước 2020 vẫn còn học và làm bài theo đáp án cũ cấm rẽ trái đồng thời cấm quay đầu nhé, và hiện tại còn rất nhiều người không để ý điều này.

• Haha
Reactions: diluantran
Hạng F
7/8/14
8.544
7.353
113
58
ông này chắc ở "trển" xuống, các bạn thi lý thuyết trước 2020 vẫn còn học và làm bài theo đáp án cũ cấm rẽ trái đồng thời cấm quay đầu nhé, và hiện tại còn rất nhiều người không để ý điều này.
Ai ở trển xuống? Học và thi lý thuyết cũ cũng đã bị phản ánh nhiều rồi. Cần phải theo dõi, cập nhật thường xuyên các thay đổi của Luật nhé.
Nói như ông vậy các bác lấy bằng từ xa xưa thì sao? Cũng học và thi lý thuyết cũ đấy.
Ra đường không chỉ vài trăm câu lý thuyết là tưởng mình hiểu luật nhé. Không cập nhật, không để ý thì ăn biên bản sẽ nhớ thôi.

Hạng C
7/4/20
651
662
93
34
Ai ở trển xuống? Học và thi lý thuyết cũ cũng đã bị phản ánh nhiều rồi. Cần phải theo dõi, cập nhật thường xuyên các thay đổi của Luật nhé.
Nói như ông vậy các bác lấy bằng từ xa xưa thì sao? Cũng học và thi lý thuyết cũ đấy.
Ra đường không chỉ vài trăm câu lý thuyết là tưởng mình hiểu luật nhé. Không cập nhật, không để ý thì ăn biên bản sẽ nhớ thôi.
Miệng thì nói cần theo dõi, cập nhật thường xuyên, mà giờ có bài cập nhật thông tin cho mọi người nhao nhao vào cắn, biết rồi thì lướt giùm đừng có vô cắn bậy xấu hổ

• Haha
Reactions: diluantran