Tập Lái
11/5/18
0
1
2
30
Bác nào quan tâm chi tiết không.
Ib e gửi hình nhà mẫu mới xem sáng nay.
Phụ lục hợp đồng.
Xem tham khảo

Hạng B2
11/9/15
128
192
33
Hcm
Hẻm bên 340HVT thì chừng đó đúng rồi
Hẻm bên 99 Nguyễn Thái Bình sẽ giải tỏa nhà, Đường này mới là mặt tiền chính của dự án và thông tin đưa xuống từ CDT là 12m lận.
Thôi anh Ko phân tích nữa để bọn em còn bán hàng. Ai thấy hợp lý thì mua thôi.

Hạng B2
21/6/11
111
130
43
Thôi anh Ko phân tích nữa để bọn em còn bán hàng. Ai thấy hợp lý thì mua thôi.
Cứ tranh luận thẳng thắn, KH chọn mua ở vị trí này chắc cũng chẳng phải là gà.Sale thì cứ tư vấn theo thông tin của CĐT đưa ra, còn giá cao khi mở bán thì CĐT chết trước.

• Like
Reactions: Mexi
Hạng B2
11/9/15
128
192
33
Hcm
Cứ tranh luận thẳng thắn, KH chọn mua ở vị trí này chắc cũng chẳng phải là gà.Sale thì cứ tư vấn theo thông tin của CĐT đưa ra, còn giá cao khi mở bán thì CĐT chết trước.
Tư vấn nhưng phải bik phân tích ưu nhược chứ Ko phải bán dự án nào thì khen nó tít lên mây. Giờ anh hỏi em với mật độ căn hộ dày đặc, đường vào thì bé, thì với mức giá cdt đưa ra có hợp lý Ko ? Chưa kể thiết bị vệ sinh toàn dùng hàng toto, gỗ thì dùng của an cường. Đừng nói là cao cấp, trung cấp e còn khó đó. Ah hôm nay có mấy đứa bạn anh đi xem nhà mẫu xong cũng xác định lay tien về nếu giá bán như vay.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
21/6/11
111
130
43
Tư vấn nhưng phải bik phân tích ưu nhược chứ Ko phải bán dự án nào thì khen nó tít lên mây. Giờ anh hỏi em với mật độ căn hộ dày đặc, đường vào thì bé, thì với mức giá cdt đưa ra có hợp lý Ko ? Chưa kể thiết bị vệ sinh toàn dùng hàng toto, gỗ thì dùng của an cường. Đừng nói là cao cấp, trung cấp e còn khó đó.
Mình chưa khen nhé, rõ ràng cái nhược điểm trước mắt ai cũng thấy.Cứ lấy giá đất hẻm bánh cuốn kế bên giờ khoảng 90-100, mặt tiền NTN khoảng 200 thì sẽ thấy giá trung bình 50tr/m2 cho căn ko lửng có hợp lý hay không thôi.

Hạng B2
21/6/11
111
130
43
Phổ quang tân bình chứ 2 quận khác nhau gi mà mặt tiền phổ quang Ko ngon hơn chui vào cái hẻm hóc tí tò à. Sales ma con chưa rành khu vực sao tư vấn dc ? Can botanica cua nova nhe. Chưa kể carilon của sacomreal ngay mat tien hoang hoa tham, cong hoa garden, 251 hoang van thu... thậm chí gắng thêm chút tiền qua mua king dom nó làm tiện ích Ko hoàng tráng hơn ah ?
Ủa mình biết Phổ Quang là Tân Bình mà, mình đang nói bác so sánh giữa La 1 và La Cosmo.Cộng Hoà Garden sử dụng lâu dài hay 50 năm vậy???

Hạng B2
11/9/15
128
192
33
Hcm
Mình chưa khen nhé, rõ ràng cái nhược điểm trước mắt ai cũng thấy.Cứ lấy giá đất hẻm bánh cuốn kế bên giờ khoảng 90-100, mặt tiền NTN khoảng 200 thì sẽ thấy giá trung bình 50tr/m2 cho căn ko lửng có hợp lý hay không thôi.
Bạn hài quá nếu so vậy bạn so hộ giá mặt tiền phổ quang hộ cái mà giá botanica bao nhiêu ? Bạn đi lấy dự án nova mặt tiền phổ quang đi so với trong hẻm hoang van thu. Khác nào công so với quạ hài that. Chưa kể mật độ căn hộ bên nova bao nhiêu bạn bik Ko ?nếu bik đưa ra so sánh thử.

Hạng B2
11/9/15
128
192
33
Hcm
Ủa mình biết Phổ Quang là Tân Bình mà, mình đang nói bác so sánh giữa La 1 và La Cosmo.Cộng Hoà Garden sử dụng lâu dài hay 50 năm vậy???
So sánh nova với lacosmo thì hơi khập khiểng. Nên so la cosmo với carilon thì cùng đẳng cấp hơn đấy. Giờ so sánh các tiêu chí mật độ, vị trí, giá cả, chất lượng thì bạn nghĩ la cosmo có gì hơn carilon3.

Hạng B2
21/6/11
111
130
43
Bạn hài quá nếu so vậy bạn so hộ giá mặt tiền phổ quang hộ cái mà giá botanica bao nhiêu ? Bạn đi lấy dự án nova mặt tiền phổ quang đi so với trong hẻm hoang van thu. Khác nào công so với quạ hài that. Chưa kể mật độ căn hộ bên nova bao nhiêu bạn bik Ko ?nếu bik đưa ra so sánh thử.
Muốn so sánh thì kiếm dự án nào hiện tại đang cùng xây dựng, vị trí gần nhau.Botanica bán từ thời nào?lúc đó giá bao nhiêu?giờ giá bao nhiêu?xem lại giúp mình so sánh La Cosmo và Botanica khi nào vậy?Mình có khuyên bạn ko mua Botanica mà chọn La Cosmo đâu, tiền của bạn thì bạn có quyền.