Tập Lái
2/12/14
6
2
3
41
Hằng ngày đi làm về trên đường VVK khúc qua khỏi cầu lò gốm , em thấy xxx chặn bắt xe ô tô hoài mà không biết bị lỗi gì. Có bác nào biết chia sẽ kinh nghiệm không? Hôm rồi thấy 1 chiếc Innova từ trên cầu xuống xi nhan chuyển làn để rẻ vô hướng đường Trần Văn Kiểu bị vịn , rồi thấy nhiều bác cũng đi lane ô tô ko chuyển làn cũng bị vịn ngay khúc đó.

Hạng B2
2/2/15
204
109
43
Hằng ngày đi làm về trên đường VVK khúc qua khỏi cầu lò gốm , em thấy xxx chặn bắt xe ô tô hoài mà không biết bị lỗi gì. Có bác nào biết chia sẽ kinh nghiệm không? Hôm rồi thấy 1 chiếc Innova từ trên cầu xuống xi nhan chuyển làn để rẻ vô hướng đường Trần Văn Kiểu bị vịn , rồi thấy nhiều bác cũng đi lane ô tô ko chuyển làn cũng bị vịn ngay khúc đó.

Trưa nay mình về ngang đó ngâm cứu rồi mình sẽ trả lời cho bác....

Hạng B2
2/2/15
204
109
43
Vừa xuống cầu thì có biển "hướng đi thẳng phải theo" xe nào xinhan phải quẹo là dính xxx hết. Chỉ có chạy xuống cầu Lò Gốm bỏ bồn hoa thứ nhất rồi xinhan phải quẹo vô hứơng đi đường TV kiểu thôi.

• Like
Reactions: ntt61 and BinAn
Hạng D
24/3/15
1.637
2.421
113
Vừa xuống cầu thì có biển "hướng đi thẳng phải theo" xe nào xinhan phải quẹo là dính xxx hết. Chỉ có chạy xuống cầu Lò Gốm bỏ bồn hoa thứ nhất rồi xinhan phải quẹo vô hứơng đi đường TV kiểu thôi.
Cam on bac @Tam_sona_hd

Tập Lái
2/12/14
6
2
3
41
Pasteur - Võ Thị Sáu - Nam Kỳ Khởi Nghĩa : minh họa biển báo, hướng đi đúng

[tube]http://youtu.be/o-PpA3iVbWk[/tube]
Bác chủ cho em hỏi, ngay khúc này em vẫn thấy 1 số xe bị xxx vịn chỗ này, lúc em đi ngang qua thì mấy chiếc 4B đậu bên trong tiểu đảo chỗ rẻ qua NKKN. Mà không biết bị lỗi gì, lần nào em đi đường này cũng chạy thẳng lên pasteur tới Trần Quốc Toản rồi quẹo qua NKKN né chỗ này :)

Hạng B2
24/9/14
327
193
43
36
bác xagan ơi? cho e xin clip lên xuống cao tốc LT-DG nút giao Mai Chí Thọ được k ạh? e chưa đi lần nào nên muốn chuẩn bị trước cho dể đi! cám ơn bác!

OSOM
23/4/07
9.165
10.192
113
bác xagan ơi? cho e xin clip lên xuống cao tốc LT-DG nút giao Mai Chí Thọ được k ạh? e chưa đi lần nào nên muốn chuẩn bị trước cho dể đi! cám ơn bác!
Rất tiếc là đã xóa hết mất rùi bác ơi!

Tập Lái
20/1/14
17
2
3
Da cac bac cho em hoi di tu Nha Trang len Da Lat theo duong Khanh Le co gi phai luu y va xxx thuong chan o dau Thanks

Hạng B2
24/9/14
327
193
43
36
bác xagan oj? cho e hỏi e đi 4B theo hường ngã ba vũng tàu - suối tiên, khi đến ngã ba 621 e muốn quẹo vô đại học quốc gia thì e phải đi làn nào vậy ah? hình như là làn trong cùng là làn xe máy và ôtô rẻ phải phải không bác?