Hạng B2
22/10/13
174
161
43
Vũng Tàu
Mình cũng chả hiểu sao lại dính vô Mit nữa, trong khi đang tìm mua 1 con Hatchback chở vợ con, loại xe cỏ này ê hề ra, nào là Picanto, Ford Fiesta, Grand I 10, .... đi lòng vòng test tiếc, tham khảo chán chê, cuối cùng lại bập vô Mit Mirage
. Thực ra, có lẽ mấy bài PR của các bác Sâu, và tranh luận của bác truong195 đã ủng hộ tinh thần cho mình nhiều nhất để mà nhắm mắt đưa.....tiền

jameslevietnam nói:
Mình cũng chả hiểu sao lại dính vô Mit nữa, trong khi đang tìm mua 1 con Hatchback chở vợ con, loại xe cỏ này ê hề ra, nào là Picanto, Ford Fiesta, Grand I 10, .... đi lòng vòng test tiếc, tham khảo chán chê, cuối cùng lại bập vô Mit Mirage
. Thực ra, có lẽ mấy bài PR của các bác Sâu, và tranh luận của bác truong195 đã ủng hộ tinh thần cho mình nhiều nhất để mà nhắm mắt đưa.....tiền
;)Bác chọn Mirage ko uổng phí đâu ạ.Xe MT chạy ít hao lắm, em có thông tin bác đã mua bên em (hình như Hưng phục vụ bác) rồi ạ.
Thank bác đã ủng hộ bên em.Chúc bác sớm nhận xe và chở lộc về nhà

Hạng D
31/1/13
1.879
2.596
113
Quận 12, TP. HCM
Mua xe đã qua sử dụng của Mit có lợi nhất, xe cũ đã bền mà giá lại còn rẻ. Cho nên, nếu chi ly trong việc mua xe thì nên mua xe Mit. Một chiếc xe cũ cùng đời của Toy và Mít thì giá của Toy đắt hơn 30%, độ bền thấp hơn cũng khoảng đó. Những người đam mê về xe và dân kỹ thuật đa số yêu thích hàng của Mit, còn dân kinh doanh lại mặc định chọn Toy.