Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42
Re:CẬP NHẬT THU CHI ĐỘI BANH BFC !

haobui nói:
Lustigbee nói:
Porsche_Cayenne nói:
haobui nói:
Porsche_Cayenne nói:
Tình hình thu chi em vừa cập nhật trang 1 nhé.
Còn ai chưa đóng lúa ko em ?
Tình hình là đầy đủ rồi anh.
Xem còn ai không nhỉ? Không biết bác Ocsam có tham gia BFC không nhỉ? Tham gia thì vận động bác ấy đóng luôn.

Còn Tùng chưa đóng
Đúng là qua vụ đi chơi Princess de Annam vẫn chưa bỏ được cái tật tiền bạc .

anh là đàn ông mà thù dai nhỉ :D
Ai đá thì đóng thôi . Còn anh hỏi ai chưa đóng thì anh em trả lời tên người chưa đóng . Còn nếu a tuyên bố Tùng đá hay như Messi , vào làm đấng cứu thế cho BFC thì việc của anh .

Anh cứ gom hết "cao thủ" vào "đội hình 1" đá xong thấy chờ lâu quá nên ra quy định "thua 1 trái ra luôn" , đến lúc thua anh éo ra . Anh em ngồi ngoài phản ứng ntn a thấy rồi đấy

A có bao giờ thấy tôi ý kiến anh em hoặc bạn bè của các bác khác dẫn đi đá bóng ko ? kể cả dẫn đi đá nhiều lần cũng chả sao cả , lâu lâu có anh em bạn bè dẫn đi đá bóng cho vui , ko cần đóng tiền . Nhưng Tùng là do anh giới thiệu "bây giờ Tùng đá cho đội mình luôn" . Đá luôn thì đóng , thế thôi . Hôm T3 vừa rồi chính anh hô trên sân với Porsche Cayenne là "cứ thằng nào đá trên sân bắt đóng tiền cho tao" đúng ko nhỉ ? :D

Anh em ngồi ngoài nói vui "để rủ Messi qua đá bắt đóng 15$ ~ 300k" . Chắc Tùng của anh đá hay hơn cả Messi nên khỏi nhỉ :D Tùng đá lâu nay ko đóng tiền tôi chưa bao giờ ý kiến , hnay a hỏi còn ai chưa đóng thì tôi mới nói , thế thôi . Đáng éo bao nhiêu đâu, bây giờ đá luôn cho đội thì đóng , ko thì quỹ vẫn đủ . Anh cứ lèm bèm chuyện cũ mãi làm gì . Bản thân anh biết chuyện đó thực hư thế nào mà , Bộ Chính Trị thống nhất bỏ qua như vụ Vinashin , chứ khui ra thì ko biết liên lụy bao người đâu anh

p/s : còn nếu Tùng đá hay quá và khỏi đóng tiền thì anh cũng phải thông báo công khai chứ :D , không anh em người ta lại ý kiến (nhiều người tuyên bố trên sân ngại ko nói) . Vì chính anh giới thiệu là Tùng bây giờ sinh hoạt với đội mình luôn mà

Last edited by a moderator:
Chi Hội Phó BFC
17/4/08
1.642
24
38

Có vài trăm ngàn mà thấy mấy bác lèm bèm quá,việc tiền bạc đã có PorscheCayenne mấy bác không có quyền đòi hỏi gì hết. Còn ai cảm thấy thiệt thòi thì BIẾN.

Hạng D
31/8/06
1.581
47
48
40
Q5.Tp.HCM
otosaigon.com

Tình hình đội banh quan trọng nhất là giờ cũng rất xôm tụ và đầy đủ rồi, quỹ cũng còn rất nhiều, phong trào ngày càng lên cao và chuyên nghiệp hơn.(???, ý em nói là các khoản ăn nhậu,bia bọt sau khi đá banh...:D). Vậy là vui nhất rồi. Còn có trường hợp nào đó thì cứ để vậy đã không cần bận tâm lắm đâu ạ.
"ĐỂ MAI TÍNH"...:D

Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42

Nhất trí là ko đòi hỏi va ko ưu tien ai hết, chỉ có 300k/tháng, sinh hoạt lâu dài thì đóng tiền đá cho sướng. khách mời thi all the time welcome nhé, ko nên nói ở sân mất vui

Chi Hội Trưởng P.O.C

Lustigbee nói:
haobui nói:
Lustigbee nói:
Porsche_Cayenne nói:
haobui nói:
Porsche_Cayenne nói:
Tình hình thu chi em vừa cập nhật trang 1 nhé.
Còn ai chưa đóng lúa ko em ?
Tình hình là đầy đủ rồi anh.
Xem còn ai không nhỉ? Không biết bác Ocsam có tham gia BFC không nhỉ? Tham gia thì vận động bác ấy đóng luôn.

Còn Tùng chưa đóng
Đúng là qua vụ đi chơi Princess de Annam vẫn chưa bỏ được cái tật tiền bạc .

anh là đàn ông mà thù dai nhỉ :D
Ai đá thì đóng thôi . Còn anh hỏi ai chưa đóng thì anh em trả lời tên người chưa đóng . Còn nếu a tuyên bố Tùng đá hay như Messi , vào làm đấng cứu thế cho BFC thì việc của anh .

Anh cứ gom hết "cao thủ" vào "đội hình 1" đá xong thấy chờ lâu quá nên ra quy định "thua 1 trái ra luôn" , đến lúc thua anh éo ra . Anh em ngồi ngoài phản ứng ntn a thấy rồi đấy

A có bao giờ thấy tôi ý kiến anh em hoặc bạn bè của các bác khác dẫn đi đá bóng ko ? kể cả dẫn đi đá nhiều lần cũng chả sao cả , lâu lâu có anh em bạn bè dẫn đi đá bóng cho vui , ko cần đóng tiền . Nhưng Tùng là do anh giới thiệu "bây giờ Tùng đá cho đội mình luôn" . Đá luôn thì đóng , thế thôi . Hôm T3 vừa rồi chính anh hô trên sân với Porsche Cayenne là "cứ thằng nào đá trên sân bắt đóng tiền cho tao" đúng ko nhỉ ? :D

Anh em ngồi ngoài nói vui "để rủ Messi qua đá bắt đóng 15$ ~ 300k" . Chắc Tùng của anh đá hay hơn cả Messi nên khỏi nhỉ :D Tùng đá lâu nay ko đóng tiền tôi chưa bao giờ ý kiến , hnay a hỏi còn ai chưa đóng thì tôi mới nói , thế thôi . Đáng éo bao nhiêu đâu, bây giờ đá luôn cho đội thì đóng , ko thì quỹ vẫn đủ . Anh cứ lèm bèm chuyện cũ mãi làm gì . Bản thân anh biết chuyện đó thực hư thế nào mà , Bộ Chính Trị thống nhất bỏ qua như vụ Vinashin , chứ khui ra thì ko biết liên lụy bao người đâu anh

p/s : còn nếu Tùng đá hay quá và khỏi đóng tiền thì anh cũng phải thông báo công khai chứ :D , không anh em người ta lại ý kiến (nhiều người tuyên bố trên sân ngại ko nói) . Vì chính anh giới thiệu là Tùng bây giờ sinh hoạt với đội mình luôn mà
NHững chuyện thu chi đã có Ban Lãnh Đạo đội bóng ( Hao Bui , Sawa, TonyDung , và Porsch làm thủ quỹ ) lo , chú chỉ tham gia thì đừng có lèm bèm , lộn xộn .
Tổ chức phải có người đứng đầu , ngay như lúc tham gia giải đấu OS , anh mày đây đứng mũi chịu xào , còn chú mày thích thì lên đá, ko thì cũng chả ảnh hưởng đến đội bóng và cái chức vô địch .

Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42

Uả thì sao lại lôi chuyện đá giải vào đây nhỉ :)) , đang bàn về sinh hoạt định kì mà
Ko nói đến những khách mời khác, chỉ những ai sinh hoat lâu dài thì mới đóng tiền . Còn chuyện có ng được ưu tiên thì nên thông báo cho cả đội biết cho anh em đỡ thắc mắc. bản thân em đây đóng đều , đá 1/2 , và lâu nay cũng chẳng đòi hỏi hay thêm bớt gì :))
Chỉ ý kiến dùm 1 số người ngại ý kiến gần đây thôi.
Trước giờ a ko đả động gì đến, giờ nhân entry này a cũng thông báo rằng "có những trường hợp ko nên ý kiến" , vậy la ok rồi. Ko còn gì ý kiến thắc mắc gì nữa :D

P/s: ngay lúc đá giải lãnh đội cũng có trận ko vừa lòng nhau (chiến thuật, nhân sự...etc...) , em cũng la 1 trong những ng support anh. Ko hiểu sao lại mang vào làm gì :))

Hạng D
31/8/06
1.581
47
48
40
Q5.Tp.HCM
otosaigon.com

Em thấy mọi việc vậy ổn rồi, vì bác Lustigbee chưa rõ thôi. Vậy ok rồi không còn gì khuất tất nữa. Vui vẻ nào.

Chi Hội Phó BFC
17/4/08
1.642
24
38

Nói lần cuối..... Không Lèm Bèm nữa mất đoàn kết.Hết

Hạng D
24/3/10
1.191
2
0

Từ lúc thành lập đội bóng BFC đã có những tiền lệ này rồi và kết quả đó dã đạt được những gì chắc mọi người cũng đều biết,vì vậy ai đóng ai không đóng cũng không nên quan trọng vấn đề làm gì,cái đó có HP và lãnh đội đã duy trì và giải quyết rồi thì A E nên tập trung vào chuyên môn và đoàn kết là cái cần thiết nhất trong đội bóng

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46

Em nhờ bác Hào cầm giúp em cái giấy độ mâm cho Lustigbee - Lần tới đi đá bóng bác gửi Lustigbee giúp em nhé

Thanks