Hạng D
26/9/09
1.965
6.055
113
các bác đi khu lấn biển của Kiên Giang sẽ thấy sự đa dạng về thiết kế, màu sắc , độ cao , kiểu cách
em thích những cđt như thế

• Like
Reactions: Bùi Kiều Diễm
Tập Lái
SAROMA đẳng cấp và giá trị hơn bác ạ!
SAROMA đẳng cấp và giá trị hơn bác ạ!
Cá nhân mình thấy biệt thự của Vin chẳng đẹp gì và cái biệt thự này cũng vậy...Đẳng cấp ở chỗ nào? Bác phân tích rõ cái ý của từ đẳng cấp coi nào?

Thiết kế có đẹp không?
Tiện ích có chưa?
View triệu đô?

Hạng B2
13/9/16
366
744
93
41
Cá nhân mình thấy biệt thự của Vin chẳng đẹp gì và cái biệt thự này cũng vậy...Đẳng cấp ở chỗ nào? Bác phân tích rõ cái ý của từ đẳng cấp coi nào?

Thiết kế có đẹp không?
Tiện ích có chưa?
View triệu đô?
Mấy cái bác liệt kê chẳng có cái nào dính tới ' đẳng cấp' cả. Toàn chỉ tiêu ngắn hạn hoặc cảm tính.
Cứ nói đơn giản, ở trung tâm của trung tâm như môi trường thì của vùng ven, ít người, biệt lập, ko gian ở Vip thì là đc

Hạng B2
30/5/14
102
10.834
93
44
LandMark 81 đang vươn lên trong nắng trong mưa. Tiên phong, trụ cột, tự tin...

Tập Lái
Mấy cái bác liệt kê chẳng có cái nào dính tới ' đẳng cấp' cả. Toàn chỉ tiêu ngắn hạn hoặc cảm tính.
Cứ nói đơn giản, ở trung tâm của trung tâm như môi trường thì của vùng ven, ít người, biệt lập, ko gian ở Vip thì là đc

Rõ ràng quan điểm của em và bác khác nhau vì với GIÁ BÁN đó ít nhất em muốn thấy cái trước mắt người mua sẽ được gì. Lấy vị trí ra đây thì không ok lắm bởi nó đã ở trung tâm như bác nói chưa hay còn phải chờ bao năm nữa? khác gì vin nói biệt thự của họ ở Quận 1 (ít nhất thì Q1 cũng hơn Q2 nhé) . Và vì chưa phải trung tâm nên : môi trường vùng ven, ít người, biệt lập,...là điều hiển nhiên :)

Còn "không gian VIP" là gì thật em không hiểu được :D:D:D

Nói chung lại : giá thì cao nhưng nói "đẳng cấp" thì chưa tới...
Chờ thời thì ok, như Phú Mỹ Hưng ngày xưa chẳng hạn!

• Like
Reactions: thuto1
Hạng B2
30/5/17
336
190
68
32
Mấy bác có ai thích tòa LP hông, em đang có căn Lp49OT03 giá 2,5 tỏi đây ạ

Hạng B2
30/5/14
102
10.834
93
44
Đang tính bán căn APAK làm căn 4pn bên đó cho ông bà già đây.

Anh lên trang web của Vin tải bộ tài liệu bán hàng để xem mặt bằng căn hộ các block anh quan tâm, đỡ tốn thời gian đi xem căn hộ nhiều.

• Like
Reactions: chuongmed
Hạng D
8/4/11
2.474
9.008
113
Dạ em chỉ xin nói ra một số ý em cảm nhận thôi ạ:
- Khu compound riêng biệt, toàn người giàu nên ít tình trạng ghen ghét người giàu như ở ngoài
- Thiết kế bên trong khá tinh tế khi có 2 thứ sau:
+ Tháng máy: quan trọng với gia đình có ng già hay bệnh
+ Khu hầm riêng biệt, k chung đụng với nhà để ng giúp việc , lái xe nghỉ ngơi. Khi gia đình đi ra ngoài, khoá cửa khu trên thì người giúp việc làm việc bình thường nhưng k thể vào nhà đc

Mấy điều này ít CDT làm đc và người k có nhu cầu này k nhận ra đc ạ

Thiết kế có đẹp không?
Tiện ích có chưa?
View triệu đô?