Hạng F
20/11/14
5.086
12.189
113
Bác Vượng sẽ là mạnh thường quân góp 12 tỷ/ năm để vận hành máy bơm cho tới khi nào bán hết Central Park & Golden thì chấm dứt hợp đồng.
mơ đi bác... cá với bác là V ko bỏ đồng nào. khoản này sẽ tính vào phí QL chung cư và người mua nhà phải trả.

Hạng B2
20/10/13
148
702
103
Tay Đồng xanh này cứ như là mình đã phát minh ra cái gì đó vĩ đại mấy ngày nay cứ lải nhải về chi phí 12 tỷ. Nếu có chia cho cư dân trả thì 1 căn hộ phải trả bn 1 năm biết không? Mật độ đông bây giờ lại phát huy kaka.

CFO confirmed
Hạng B2
24/1/12
193
2.421
93
KCN Sóng Thần, Bình Dương
biệt thự Vinhomes Tân Cảng có nhà nào làm xong nội thất vào ở chưa vậy mấy anh? Ai cập nhật tình hình thêm khu biệt thự nữa nào.. Căn hộ thì rành quá rồi giờ bàn thêm biệt thự và tiện ích nội khu đi.

Khu BT TC có căn noà cho thuê không Phát? Hỏi thủ dùm anh xem giá cả thế nào. Nếu <100 thì thuê một căn ở đỡ, hehe.

• Like
Reactions: phatnguyen92
Hạng B2
7/3/17
102
3.145
93
Saigon
Khu BT TC có căn noà cho thuê không Phát? Hỏi thủ dùm anh xem giá cả thế nào. Nếu <100 thì thuê một căn ở đỡ, hehe.
Em có biết chủ 1 căn đã làm full nt đang kêu cho thuê 10k Trump anh ah :)) anh thuê ở thật thì mai em deal xuống nửa giá xem chủ chịu không vì cũng rao lâu lắm rồi ko ai dám vào ngó :p

• Like
Reactions: thuto1
CFO confirmed
Hạng B2
24/1/12
193
2.421
93
KCN Sóng Thần, Bình Dương
Em có biết chủ 1 căn đã làm full nt đang kêu cho thuê 10k Trump anh ah :)) anh thuê ở thật thì mai em deal xuống nửa giá xem chủ chịu không vì cũng rao lâu lắm rồi ko ai dám vào ngó :p

Ack, giá 10k thì đúng là trên trời, sao cho thuê được, mà dân Bắc khó trả giá lắm, ở đó mà kêu xuống nửa, kkkkk
nhà anh MT ĐBP, gần Trần Quốc Thảo, BT 350m2 (13x28) kêu cho thuê 10k mấy tháng nay chưa có khách kìa.

• Like
Reactions: phatnguyen92
Hạng B2
7/3/17
102
3.145
93
Saigon
Ack, giá 10k thì đúng là trên trời, sao cho thuê được, mà dân Bắc khó trả giá lắm, ở đó mà kêu xuống nửa, kkkkk
nhà anh MT ĐBP, gần Trần Quốc Thảo, BT 350m2 (13x28) kêu cho thuê 10k mấy tháng nay chưa có khách kìa.
chỉ để ở thôi mà còn bị mấy ngàn căn hộ dòm xuống mà giá đó thì đúng là trên trời thật, kkkk. :D
phải chi em biết a trước :( 4 tháng trước em có khách thuê biệt thự tầm giá này làm nhà hàng Âu. Ráo riết đi tìm ko ra căn nào :)

Tập Lái
6/9/11
3
12
3
Bà già vợ mới làm căn 1 phòng ngủ, nghe đâu nhìn ra toà 81 tầng, nếu cả ra sổ thì là 3.5 tỏi. Vay ngân hàng Tiên Phong nó định giá thế nào có 2.5 tỏi nên cho vay ít hơn dự kiến.
Nhân viên ngân hàng nói mấy căn xung quanh toàn định giá hơn giá mua 50 triệu mà ko hiểu sao căn đó lại đánh thấp đi 1 tỏi. Chắc thằng ngân hàng nói láo phải ko các cụ?