Hạng F
20/11/14
5.086
12.189
113
Sao mình nghe nói dự án Ba Son đã bán lại giá sỉ cho Vạn Thịnh Phát rồi nén mới đập bỏ cái nhà mẫu ở đầu đường Ng Hữu Cảnh đi, có đúng ko nhi
bán khu ngoài thôi bác.... mà Vạn thịnh Phát mới lên báo vụ nhà 9 người thôi quốc tịch Vietnam kìa!!!! đố các bác kiếm đc cái hóa đơn nộp tiền đất Bason cho Bộ quốc phòng kakakakak
http://vietnamnet.vn/vn/kinh-doanh/...ho-so-xin-thoi-quoc-tich-viet-nam-407242.html

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: thuto1
Hạng C
15/8/11
713
2.025
93
có ai xem được biên lai chủ đầu tư nộp tiền đất cho Bộ Quốc phòng tại Ba Son ko ta????? Nếu có up lên mình khao chầu cafe Intercontinental Nguyễn Du kakakaka....
Đang xin TP miễn tiền đất mà làm sao có biên lai.
Câu hỏi khó quá.

Hạng F
20/11/14
5.086
12.189
113
Đang xin TP miễn tiền đất mà làm sao có biên lai.
Câu hỏi khó quá.
dự án thương mại mà xin miễn tiền đất thì bán sao ra sổ cho khách??? kakakaka... bộ đây là dự án nhà thu nhập thấp sao!!!!! Nộp tiền cho Bộ Quốc phòng chứ thành phố liên quan dề mợ (gốc sổ đỏ đứng tên XNLH Bason- BQP mừ)

Hạng C
25/8/16
933
2.978
93
48
bán khu ngoài thôi bác.... mà Vạn thịnh Phát mới lên báo vụ nhà 9 người thôi quốc tịch Vietnam kìa!!!! đố các bác kiếm đc cái hóa đơn nộp tiền đất Bason cho Bộ quốc phòng kakakakak
http://vietnamnet.vn/vn/kinh-doanh/...ho-so-xin-thoi-quoc-tich-viet-nam-407242.html
Mình thấy có tin này, xong mấy ngày sau lại thấy đăng tin là bà Lan lại rút đơn xin thoi quốc tịch về he he... chắc là có vận động hàng lang

Hạng F
20/11/14
5.086
12.189
113
Mình thấy có tin này, xong mấy ngày sau lại thấy đăng tin là bà Lan lại rút đơn xin thoi quốc tịch về he he... chắc là có vận động hàng lang
một là như bác nói. hai là ...ko thể rút vì.... kakakakakaka... tự hiểu !!!!

• Like
Reactions: thuto1
Hạng B2
21/8/17
204
450
63
37
cái này của vinhomes central park mà bac, mà thui bác khỏi suy ngẫm, mấy căn này để cho mấy khách có nhu cầu thật mua ở bác hen :D

Thông tin bán cho vạn thịnh phát cũng chỉ là thông tin thôi bác, toàn bộ nhà mẫu và khu văn phong vin thì đã tháo dỡ, chuyển văn phòng vin về mega mall thảo điền quận 2 để làm dự án Vincity đó bác:)

CapitaLand đã công bố lấy được 1 tòa tháp chỗ Ba Son rồi, đăng trên Singapore Strait Times rồi bác!