Hạng B1
5/10/16
58
42
18
37
Mình mới chốt bán thoát 50% tài sản, còn lại để ăn thua đủ với thị trường. Trước tết có miếng mặt tiền giồng ao giao dịch giá dưới 20tr. Tuần này hay tuần sau có giao dịch miếng mặt tiền DH giá cũng dưới 20. Về logic thì các bác hỏi những kẻ lùa gà lóc cóc leng keng thì ăn bánh vẽ tiếp + ttin trên báo thì các bác sẽ thấy miếng bánh thơm. Các mập giờ đi theo bầy, con này đớp xong ị ra cho con khác trong bầy đớp, ăn kít lẫn nhau xong ị hết cho cá nục và gà đớp, xong tụi nó đi chỗ khác tạp sóng rồi khi có tin sẽ quay lại. Cứ vậy mà cá mập sao chết được, chỉ có gà mua xong rồi ôm đó thôi kkk. Những người giàu thật có ai bảo tụi mày gặp may mắn thì xếp hàng ngồi tao sao y sổ phát cho tụi mày xem ko hâhha, có chăng là loè để lùa gà thôi. Bọn đó mua rẻ bán đắt giỏi lắm đó. Tui đi lang thang gặp mấy thằng tư vấn kiểu đó nhiều lắm. Đơn giản thấy rẻ thì mua, có lời thì bán, chủ đất cũng có this có that hahaha.
DH dưới 20 là đất nằm Long Hoà chưa trừ lộ giớ và mặt tiền be bé nha anh. Có chớ ko phải không có

Hạng B1
5/10/16
58
42
18
37
Mình mới chốt bán thoát 50% tài sản, còn lại để ăn thua đủ với thị trường. Trước tết có miếng mặt tiền giồng ao giao dịch giá dưới 20tr. Tuần này hay tuần sau có giao dịch miếng mặt tiền DH giá cũng dưới 20. Về logic thì các bác hỏi những kẻ lùa gà lóc cóc leng keng thì ăn bánh vẽ tiếp + ttin trên báo thì các bác sẽ thấy miếng bánh thơm. Các mập giờ đi theo bầy, con này đớp xong ị ra cho con khác trong bầy đớp, ăn kít lẫn nhau xong ị hết cho cá nục và gà đớp, xong tụi nó đi chỗ khác tạp sóng rồi khi có tin sẽ quay lại. Cứ vậy mà cá mập sao chết được, chỉ có gà mua xong rồi ôm đó thôi kkk. Những người giàu thật có ai bảo tụi mày gặp may mắn thì xếp hàng ngồi tao sao y sổ phát cho tụi mày xem ko hâhha, có chăng là loè để lùa gà thôi. Bọn đó mua rẻ bán đắt giỏi lắm đó. Tui đi lang thang gặp mấy thằng tư vấn kiểu đó nhiều lắm. Đơn giản thấy rẻ thì mua, có lời thì bán, chủ đất cũng có this có that hahaha.
Ông nầy hồi xưa chắc bị lùa dữ lắm rồi nè. Ai rồi cũng đi kiếm cơm như nhau cả, ai mà muốn ăn kít, mà anh nối cũng có phần đúng, trong 2 năm trỡ lại đây thì có con cá to nó vùng vẫy dữ lắm, nó thâu đất 4 năm trước rồi, 2 năm nay nó tìm khách để bán ra, em thấy nó làm ăn có bài bản và đàng hoàng ko có gì để lên án cả

Hạng D
29/3/17
2.949
9.297
143
Yếu ớt quá, phong cách của thánh là thượng đội hạ đạp mà. Đi tư vấn gặp thứ bự thì 1 dạ 2 dạ cho em ké anh 101,110,111 kiếm con khô ký gạo, khổ quá mà, vừa bước ra cửa là tụi bây đâu sắp hàng tao cho xem sổ vừa mua, chính sách mới trong não tao đây. Thánh sạn trong đầu nên thời buổi này push sales xưa rồi, show hàng, show sổ, xô chậu xong thì người khác ib hỏi thăm mới độc hahaha, mà tặng 100 chai chuyển khoản biết khi nào mới tới (vl thật), dân chơi lớn nói mịa nó cash sang hơn nha.
Đọc còm của thánh xong có người nhắn thánh tâm trạng bất an, dò hỏi xem tin trên có thật ko, sao ko đến lượt mình mua hahaha.
Thánh đâu phải 3 đầu 6 tay để biết hết thiên hạ, đúng hem?
Văn phong lộn xộn, nội dung lẫn lộn.

Chả hiểu đang nói gì nữa :rolleyes: , bác ngày càng làm mình thất vọng. haha.

• Haha
Reactions: pho_bo_xao
Hạng D
29/3/17
2.949
9.297
143
Đối diện quán ăn thanh lịch 2 tháng trước đã giao dịch giá 50tr đó bạn. Giờ đoạn Duyên Hải từ sacombank đến công viên kêu từ 50tr trỡ lên rồi
Đối diện quán thanh lịch là của bà cô có 8 miếng đất ngang 5m chia cho 6 người con trãi dài từ gốc ngã tư đến miếng đóng hàng rào 1m. Bà có dư 1 miếng 5m ngang cào sạch sẽ bán cho mình 40tr/m2 năm 2019 nhưng mình không thích lướt miếng nhỏ hơn 1k m2 nên mình ko chốt. Người quen cả.

Nếu anh nói vậy thì 99% người bán là bà cô đó rồi. Chiều 6h, đứa con trai kéo lưới hay bán cá chiều ở đối diện Thanh lịch.

• Haha
Reactions: pho_bo_xao
Hạng D
16/1/06
1.479
9.257
113
Đối diện quán thanh lịch là của bà cô có 8 miếng đất ngang 5m chia cho 6 người con trãi dài từ gốc ngã tư đến miếng đóng hàng rào 1m. Bà có dư 1 miếng 5m ngang cào sạch sẽ bán cho mình 40tr/m2 năm 2019 nhưng mình không thích lướt miếng nhỏ hơn 1k m2 nên mình ko chốt. Người quen cả.

Nếu anh nói vậy thì 99% người bán là bà cô đó rồi. Chiều 6h, đứa con trai kéo lưới hay bán cá chiều ở đối diện Thanh lịch.
Thánh này ko lướt miếng nào dưới 40 tỏi, vậy xuống chút tới biển gió mát lắm, có quán cà phê ngay ngã ba đúng ý thánh luôn. 40 tỏi mỗi miếng mà lướt ván đều đều thì thuộc dạng cá tầm rồi hahaha. Chiều chiều tui ra chợ cá tầm....... 3-4h bỏ 10k là được mấy con cá sống qua ngày.

• Wow
Reactions: pzeloch
Hạng D
16/1/06
1.479
9.257
113
Ông nầy hồi xưa chắc bị lùa dữ lắm rồi nè. Ai rồi cũng đi kiếm cơm như nhau cả, ai mà muốn ăn kít, mà anh nối cũng có phần đúng, trong 2 năm trỡ lại đây thì có con cá to nó vùng vẫy dữ lắm, nó thâu đất 4 năm trước rồi, 2 năm nay nó tìm khách để bán ra, em thấy nó làm ăn có bài bản và đàng hoàng ko có gì để lên án cả
Bác hiểu sai ý em rồi, kiếm tiền được là giỏi rồi, lên án cái chi chi. Em đi chung với cá mập nhiều, thấy xuống mua ép giá của người dân dưới đó và nhiều chiêu trò ngứa mắt nên ko tham gia nữa. Qua 40 tiền đâu phải mục tiêu số 1 nữa hâhha.

Hạng D
29/3/17
2.949
9.297
143
Thánh này ko lướt miếng nào dưới 40 tỏi, vậy xuống chút tới biển gió mát lắm, có quán cà phê ngay ngã ba đúng ý thánh luôn. 40 tỏi mỗi miếng mà lướt ván đều đều thì thuộc dạng cá tầm rồi hahaha. Chiều chiều tui ra chợ cá tầm....... 3-4h bỏ 10k là được mấy con cá sống qua ngày.
quán nào?? đừng nói quán của đệ mr. Sỹ nhé! hhahaha. Ai dám mua miếng đó! Mua xong chui rọ àh. Chán.

Anh còn lại đánh đồng giá 1k m2 chung với giá 100m2 nữa chứ :eek:

Anh càng nói tự nhiên càng thất vọng với tầm của anh quá :(

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
16/1/06
1.479
9.257
113
quán nào?? đừng nói quán của đệ mr. Sỹ nhé! hhahaha. Ai dám mua miếng đó! Mua xong chui rọ àh. Chán. Anh càng nói tự nhiên càng thất vọng với tầm của anh :(
Thánh thều thào yếu ớt chán quá, ý tui đơn giản là chỗ đó gió thổi lồng lộng hợp với thánh, thôi ta đi xào phở đây hahaha.

Chỉnh sửa cuối:
  • Haha
Hạng D
16/1/06
1.479
9.257
113
quán nào?? đừng nói quán của đệ mr. Sỹ nhé! hhahaha. Ai dám mua miếng đó! Mua xong chui rọ àh. Chán.

Anh còn lại đánh đồng giá 1k m2 chung với giá 100m2 nữa chứ :eek:

Anh càng nói tự nhiên càng thất vọng với tầm của anh quá :(
Vừa rồi thánh có mua ép nợ cấn trừ miếng giồng ao của người ta giá dưới 20 ko, nghe mô tả tui nghi thánh lắm, mua xong dấu diếm thân phận như mèo dấu kít hâhhaa.

• Wow