Hạng B1
24/10/15
61
92
18
Theo thiển ý của mình là như vậy. Thông tin Vin bán hàng sẽ cùng lúc với việc khởi công cầu Cần Giờ
Quá chuẩn luôn Bác ơi. Từ nay đến khi Vin mở bán, ai có sẵn tiền gom CG vào dần là vừa, nước trong thì ko có cá, khi mọi thứ đã rõ ràng rồi thì mình mua ko nổi đâu. Thời điểm 2020 lúc Vin cúng khởi công đã có rumor giá bán khu lấn biển từ USD10K/m2 trở lên. Hiện tại tình hình đã khác nhiều rồi, mặt bằng giá mới đã được thiết lập, The Global City bán ra giá 400tr/m2 thì Vin CG sẽ là bao nhiêu? Các bác tự tính nhé

• Like
Reactions: Tommyteo
Hạng D
19/7/20
3.150
1.919
113
Ho Chi Minh
Quá chuẩn luôn Bác ơi. Từ nay đến khi Vin mở bán, ai có sẵn tiền gom CG vào dần là vừa, nước trong thì ko có cá, khi mọi thứ đã rõ ràng rồi thì mình mua ko nổi đâu. Thời điểm 2020 lúc Vin cúng khởi công đã có rumor giá bán khu lấn biển từ USD10K/m2 trở lên. Hiện tại tình hình đã khác nhiều rồi, mặt bằng giá mới đã được thiết lập, The Global City bán ra giá 400tr/m2 thì Vin CG sẽ là bao nhiêu? Các bác tự tính nhé
Gom gom gom ... mạnh lên các bác . em dự đoán 500tr/m ... ngon quá bác ơi

• Like
Reactions: Tuan.apd
Hạng D
14/8/17
1.047
1.457
113
42
Em dự sẽ 2000 tỷ cho căn dinh thự biển view biển Vũng Tàu.

• Haha
Reactions: Tommyteo