Hạng C
29/10/17
820
3.787
93
Biên Hòa
Hinh lay tu facebook cua bac Tran Khanh Quang -bac si nha dat
giá villa cần giờ như trên thì có nhiều bác nhảy cầu cần giờ luôn nếu ôm mười mấy, mà mãi tận 2021 nó mới làm, dù ko biết giá thật hay giả

Tập Lái
2/8/17
35
38
18
giá villa cần giờ như trên thì có nhiều bác nhảy cầu cần giờ luôn nếu ôm mười mấy, mà mãi tận 2021 nó mới làm, dù ko biết giá thật hay giả
La sao bac Lee, gia villa bao nhieu

Hạng C
29/10/17
820
3.787
93
Biên Hòa
La sao bac Lee, gia villa bao nhieu
Bác ko xem sao, giá dưới 1k usd/m2 mà giá đó là giá bán hay giá thuê, nếu giá bán cũng gần tương đương với giá đất bây giờ mà tối thiểu thì vin cũng đã xây thô và hạ tầng đầy đủ

Tập Lái
2/8/17
35
38
18
Bác ko xem sao, giá dưới 1k usd/m2 mà giá đó là giá bán hay giá thuê, nếu giá bán cũng gần tương đương với giá đất bây giờ mà tối thiểu thì vin cũng đã xây thô và hạ tầng đầy đủ
Ah, gia ban chac chua co dau bac oi, ai lai lam gia ban cho 3 nam sau bao gio, cac chi so do chac tuong trung thoi

• Like
Reactions: thichchoi
Hạng B2
8/6/16
281
284
73
35
Giá tham khảo số liệu chứ ra giá đó khi triển khai chắc vin ko có cháo mà ăn.

Tập Lái
2/8/17
35
38
18
Ak cái hình mình post lúc trưa trên facebook của bác sĩ nhà đất Trần Khánh Quang hình như thông tin không được phép puplic hay sao í, sau đó thì facebook của ổng bị giật sập luôn rồi. Chắc thông tin không đáng tin cậy rồi mọi người ơi

Attachments

Tập Lái
2/8/17
35
38
18
Thông tin chắc không đúng rồi nha mọi người, sorry nhé, hàng fake rồi

Tập Lái
27/4/18
0
2
0
37
chào các bác, e ở cần giờ, bác nào thích đất nông nghiệp, có ý định tìm miến cắm ruồi, xây cái nhà be bé xinh xinh ... cuối tuần đổi gió không khí trong lành thì inbox em ah:D, e ko có làm cò, chỗ nào bán e chỉ thôi :p